Kaspesky làm không vào net được.

Các thớt khác của kimcuong
Status
Không mở trả lời sau này.

kimcuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười 2007 lúc 00:15
em vẫn dùng Kaspersky Internet Scurity, update thường xuyên, không có vấn đề gì, tự nhiên đợt này nếu chạy phần mềm antivirruts đó thì không vào mạng được. Em đã thử option của Kaspersky nhưng không thấy mục nào liên quan nhiều tới vụ này.
Các bác giúp em với, trả nhẽ lại hơi tý gỡ ra cài lại thì thường quá.

duy_ctytvxdkg

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười 2007 lúc 08:59
em vẫn dùng Kaspersky Internet Scurity, update thường xuyên, không có vấn đề gì, tự nhiên đợt này nếu chạy phần mềm antivirruts đó thì không vào mạng được. Em đã thử option của Kaspersky nhưng không thấy mục nào liên quan nhiều tới vụ này.
Các bác giúp em với, trả nhẽ lại hơi tý gỡ ra cài lại thì thường quá.
Bạn vào tuỳ chỉnh lại hoặc disable 2 chế độ fire wall và anti-spam thì lại vào được ngay. :D :D

3 Tháng mười 2007 lúc 09:57
vụ này liên quan đến hai phần: firewall và parental control
với firewall, cần điều chỉnh enable filtration system cho phù hợp, đồng thời click phải vào biểu tượng chương trình tắt dấu kiểm block netwoek trafic (nếu có)
với parental control, cần điều chỉnh profile cho phù hợp, chẳng hạn parent thì có thể truy cập tất cả các trang web, child thì bị hạn chế
nếu vẫn không được, bác cài lại cho vui

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday