[TOÀN QUỐC] KĐ 0đ Camera IP Wansview NCB541W kèm quà tặng khủng KT: 22h01 ngày 22-03-2020

Các thớt khác của springvn2006 Lịch sử giao dịch của springvn2006 (0)

springvn2006

Xuân Hạ
GÂY DỰNG
Rảnh rỗi không có việc làm em mang đồ cổ lên đấu đá cuối tuần cho đỡ chán trong mùa dịch,Sản phẩm đấu giá là Camera IP Wansview NCB541W con này trước đấu của 1 bác trên này về test thử camera rất nét, dùng tuy nhiên nó có nhược điểm là không hỗ trợ thẻ nhớ và việc cài đặt nó để xem qua internet khá phức tạp nên em để kho từ đó đến giờ. Và đã làm con Mi xào 360o thay thế.
Thông tin tham khảo các bác xem link dưới giúp
https://ctyminhhuy.com/camera-ip-wansview-ncb541w-het-hang-id270.html
Hướng dẫn cái đặt như link này:

GKĐ: 0đ
Bước giá: tự do
GBN1: 950K Tặng kèm loa Bluetooth Zealot 27 (hình em để ở post sau)
GBN2: 4234K Tặng kèm Iphone 7 Rose Gold fullbok like new mới bid của cụ @bitis06

Thời gian kết thúc: 22h01 ngày 22-03-2020

Tất cả tuân thủ Quy định HHVN.
GBN1 hoặc GBN 2 sẽ hết hiệu lực khi 1 trong 2 GBN được BID
Nhận hàng tại HCM, Các bác ở khu vực khác vui lòng thanh toán chi phí vận chuyển giúp!

Attachments

springvn2006

Xuân Hạ
GÂY DỰNG
Thông tin Loa Bluetooth Zealot S27 GBN1:
  • Thiết kế hình trụ độc đáo như một chiếc trống cơm
  • Màng nhôm cao cấp với trọng lượng nhẹ và chất lượng âm tốt hơn
  • Kết nối Bluetooth 5.0 ổn định và tiết kiệm pin, tương thích với nhiều thiết bị
  • Hỗ trợ kết nối qua cổng 3.5mm và khe cắm thẻ nhớ

Attachments

springvn2006

Xuân Hạ
GÂY DỰNG

Attachments

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Cam này giống thế hệ EasyN xưa e xài, khó lúc setup thôi: phải mở port mạng, tên miền...., rồi sau cứ thế chạy.( Xưa e xài thuê bao Dyn 20₫/tháng).

springvn2006

Xuân Hạ
GÂY DỰNG
Vâng bác em mở port trên moderm ok rồi, xem trong mạng ở nhà ok, riêng vụ port qua DYN acount free thì chưa thành công thôi. Mùa covid nên ít bác nào quan tâm đến Camera nhỉ
Cam này giống thế hệ EasyN xưa e xài, khó lúc setup thôi: phải mở port mạng, tên miền...., rồi sau cứ thế chạy.( Xưa e xài thuê bao Dyn 20₫/tháng).

springvn2006

Xuân Hạ
GÂY DỰNG
Em xin bổ sung thêm nếu bác nào có cú bid từ 4700K trở lên và không có cú Bid GBN nào được bắn thì sẽ được nhận tất cả các món trên ( bao gồm camera wansview, loa zealot, iphone 7 32g rose)

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính thưa các mod và toàn thể anh em!
Em có trúng đấu giá áo lông vũ Tommy của bạn @kt05 ở topic này ạ
Áo ship ...