[TOÀN QUỐC] Kđ 0d honor10 6/128. GBN tặng em huawei watch GT. End 22h33p. Ngày 26/4/2019

Các thớt khác của *Conserver* Lịch sử giao dịch của *Conserver* (0)

*Conserver*

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lục ra đc con huawei honor 10 màu phantomblue siêu đẹp ạ.
bản quốc tế max Option chip 970 ram 6g rom 128gb. Chấp tất cả các loại game hiện giờ.
Đánh giá ngoại hình máy đẹp 98% viền dung ốp nên chỉ bị 1,2 chấm nhẹ như đầu kim ạ. Cổng sạc bị phai màu do hay đút sạc, trước sau sáng đẹp ko trầy xước ạ
Điểm trừ duy nhất của em nó vào mh tối màn hình bị một vệt ám hồng ạ. E có chụp hình và quay phim em nó luôn ạ
Giá khởi điểm
0d
Bước giá
Lớn hơn hoặc bằng 30k
Giá bán ngay
7.222k
Với giá bán ngay em free ship mọi miền tổ quốc tặng kèm ngay em huawei watch gt Ngoại hình like nêw ạ
End vào lúc
22h33p ngày 26/4/2019
Mọi quy định tuân theo quy định của diễn đàn ạ
Thông tin người tổ chức đấu giá
Nghị
0935344979
Nha trang

applepen

NHẬP HỘI
Đánh giá ngoại hình máy đẹp 98% viền dung ốp nên chỉ bị 1,2 chấm nhẹ như đầu kim ạ. Cổng sạc bị phai màu do hay đút sạc, trước sau sáng đẹp ko trầy xước ạ
Điểm trừ duy nhất của em nó vào mh tối màn hình bị một vệt ám hồng ạ. E có chụp hình và quay phim em nó luôn ạ
B chủ soi kỹ cái màn, viền màn, mép màn xem có dấu hiệu hay hiện tượng gì của thay màn hay ép kính ko ạ. Thường bị ám, quầng, hoặc phản quang là do kỹ năng ép kính chưa chuẩn, kém.
B chụp có ra cái ám hồng đó ko ạ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Lệnh cấm thiết bị Huawei được áp dụng với việc truy cập thông tin trong Bộ Quốc phòng Tây Ban Nha. Thành viên của Bộ Quốc phòng vẫn được phép sử dụng các thiết bị Huawei cá nhân.

La Informacion đưa tin Bộ Quốc phòng Tây Ban Nha đã cấm tất cả ...