[TOÀN QUỐC] KĐ 0đ - pack 2 áo thun Kappa chính hãng KT 22h56p 29.6

Các thớt khác của zun_optimus Lịch sử giao dịch của zun_optimus (0)

Lê Xuân Hà

NHẬP HỘI
Nay mẹ mình nhận áo. Thực sự sau khi mở ra và kiểm tra hàng thì khá là thất vọng.
Hàng fake 100%, đường chỉ may lỏng lẻo, chỉ thừa còn tùm lum. Áo này như hàng addidas fake chỗ mình 50k 1 cái.
Bác chủ vào xác nhận xem có chuẩn hàng ko nhé!

zun_optimus

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nay mẹ mình nhận áo. Thực sự sau khi mở ra và kiểm tra hàng thì khá là thất vọng.
Hàng fake 100%, đường chỉ may lỏng lẻo, chỉ thừa còn tùm lum. Áo này như hàng addidas fake chỗ mình 50k 1 cái.
Bác chủ vào xác nhận xem có chuẩn hàng ko nhé
Hi bác, dòng áo Kappa này là hàng dư của lô hàng đi thị trường Hàn, chỉ có duy nhất 2 size M và L, là dòng mặc lót trong nên mức độ hoàn thiện của sản phẩm k phải quá xuất sắc như hàng thời trang thương mại đâu ạ. Nếu bác k ưng ý về chất lượng SP bác có thể gửi về e sẽ hoàn tiền, còn Kappa thì gần như trên thị trường không ai làm fake làm gì đâu ạ :D

Lê Xuân Hà

NHẬP HỘI
Cần hình ảnh chụp đường chỉ, chỉ thừa mình có thể chụp cho bác chủ. Bác nói hàng chính hãng nên mình chỉ phản biện vậy. Biết là mua rồi cũng ko muốn trả lại. Nhưng mình chỉ muốn đưa ra quan điểm đúng đắn. Hàng kappa chuẩn sẽ có 1 cái phụ ở phần bụng. Đây hàng trống chơn bác à

zun_optimus

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cần hình ảnh chụp đường chỉ, chỉ thừa mình có thể chụp cho bác chủ. Bác nói hàng chính hãng nên mình chỉ phản biện vậy. Biết là mua rồi cũng ko muốn trả lại. Nhưng mình chỉ muốn đưa ra quan điểm đúng đắn. Hàng kappa chuẩn sẽ có 1 cái phụ ở phần bụng. Đây hàng trống chơn bác à
Hàng thị trường Hàn mà dòng đồ lót thì mọi thông số như chất vải và hướng dẫn sử dụng đều in nhiệt chứ k có tem phụ đâu ạ, từ boxer, ba lỗ cho đến phông. Bác cần support gì cứ inbox trực tiếp trường hợp k ưng ý e sẽ hoàn tiền đầy đủ, chứ e chuyên hàng chính hãng việc gì phải làm mấy cái hàng lộ cộ làm gì cho mang tiếng ạ :D

burgboy1204

Nhím
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác chủ vào xác nhận xem có chuẩn hàng ko nhé!
Anh @syhuy1977 FYI

Trọng Lê

NHẬP HỘI
Mình không biết rõ hàng này fake hay không. Nhưng chất lượng thì không được hài lòng cho lắm. Mình cũng từng đấu giá được 2 cái.

Attachments

384.2 KB · Đọc: 33

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui