[TOÀN QUỐC] KĐ tốt đôi iPhone 12 promax đẹp ken, chính chủ, còn bảo hành - KT 22h30' 21/10/2021

Các thớt khác của anhdung11689 Lịch sử giao dịch của anhdung11689 (0)

laodaidu

NHẬP HỘI
Giá tương đương thdd đang bán hàng cũ. Mua tgdd còn bh và có luôn hoá đơn Vat nếu cần

Sent from my iPhone using Tapatalk

anhdung11689

GÂY DỰNG
Giá tương đương thdd đang bán hàng cũ. Mua tgdd còn bh và có luôn hoá đơn Vat nếu cần

đúng lúc mưa gió mùa về đang rảnh, tìm hiểu thông tin luôn cho bạn nhé :)
hiện tại thì mình ko thấy mã hàng nào TGDD bán cũ dưới 25 triệu, và các máy đều không có thông tin về hình thức/phụ kiện/pin như thế nào. bạn cho mình xin 1 số thông tin như bài comment của bạn nhé.
link tham khảo: iPhone cũ TGDD

thanhbinh_lth

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
đúng lúc mưa gió mùa về đang rảnh, tìm hiểu thông tin luôn cho bạn nhé :)
hiện tại thì mình ko thấy mã hàng nào TGDD bán cũ dưới 25 triệu, và các máy đều không có thông tin về hình thức/phụ kiện/pin như thế nào. bạn cho mình xin 1 số thông tin như bài comment của bạn nhé.
link tham khảo: iPhone cũ TGDD
25tr2 nhưng là 7,5 tháng bh bác ơi! Bác có thể đặt giữ hàng về siêu thị gần mình nhất rồi qua xem hàng mà. Lúc đó bác check hàng thoải mái

anhdung11689

GÂY DỰNG
25tr2 nhưng là 7,5 tháng bh bác ơi! Bác có thể đặt giữ hàng về siêu thị gần mình nhất rồi qua xem hàng mà. Lúc đó bác check hàng thoải mái
cảm ơn bạn đã thông tin :)

greenplanet

Mới tham gia được hơn 12 năm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhà em còn 2 con y như này nhưng za và 256 hết . Ngày kia là em thừa cả 2 con rồi

Hóng bác :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt