kết nối Wifi lại hiển thị rên cột sóng mạng

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 10:38
các bác chỉ giúp, WM6 kết nối wifi sao lại hiển thị biểu tượng G trên cột sóng mạng vậy các bác,mình thấy giống kết nối GPRS quá, trong chữ G cạnh cột sóng lại không đổi thành biểu tượng kết nối wifi như mọi khi.

duy_ctytvxdkg

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 11:09
các bác chỉ giúp, WM6 kết nối wifi sao lại hiển thị biểu tượng G trên cột sóng mạng vậy các bác,mình thấy giống kết nối GPRS quá, trong chữ G cạnh cột sóng lại không đổi thành biểu tượng kết nối wifi như mọi khi.
Có thể nó đã dùng kết nối GPRS để kết nối với internet thay vì sử dụng wifi rồi. Bác có thể ngắt tạm kết nối GPRS rồi kết nối wifi lại thử xem.

chan_an168

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 11:10
Reset thử xem thế nào? Mà có chắc đã kết nối wifi chưa? Vì chữ G là dành cho GPRS mà. Wifi thì nó hiện thêm cái cột wifi.
Nếu vẫn thế thì bác hard reset nhé!

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 16:17
cám ơn các bác.mình vào connections /connections thì ra vừa rồi mình up WM6 đã cài đặt sẵn GPRS of Mobifon rồi, mình del setting của GPRS Mobifon đi, cũng chẵng biết được chưa vì chưa ra chỗ có Wifi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday