Kết nối wifi

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phát mệt với các bố. Chẳng lẽ một chuyện đơn giản là đặt câu hỏi cho nó ra đầu ra đũa cũng không làm được?

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có thế mà không hiểu. Tức là khi đó chỉ kết nối được với máy chủ thôi. Còn máy chủ nó không kết nối internet thì làm sao mình vào net được. Hiện nay các quán như Yesterday, Blue cafe, Góc phố cafe... đều không thể vào internet được. Chắc chủ quán chưa trả tiền internet. hehe...

voduy

GẮN KẾT
philipshero said:
Có thế mà không hiểu. Tức là khi đó chỉ kết nối được với máy chủ thôi. Còn máy chủ nó không kết nối internet thì làm sao mình vào net được. Hiện nay các quán như Yesterday, Blue cafe, Góc phố cafe... đều không thể vào internet được. Chắc chủ quán chưa trả tiền internet. hehe...

chính xác, hôm rồi đi với Hassler mua em Dell Axim , test cái WIFI mãi mà kô đc, máy báo sóng excellent ,thế mà cứ cannot find this page, hóa ra line ADSL bị hỏng, PPC chỉ nối đc với WIFI của quán mà kô có Internet......

ilikeit

NHẬP HỘI
nhatvien said:
bác nói rõ hơn chút đi.
máy bác có bắt dược sóng chưa hay chỉ mới đem máy đến chỗ có WIFI trhôi.
máy e đã kết nối wifi rồi. sử dụng O2 connect down mấy cái theme trên đó về được luôn. nhưng xài IE thi báo ko tìm thấy trang

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...