Khắc phục lỗi PC_Start.exe thế nào?

ripinc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng một 2008 lúc 22:11
Sau khi cài thêm phần mềm hỗ trợ danh bạ (Photo Contacts-giao diện tiếng Việt) cho con O2 Mini S của em thì khi vào contact của em hiện ra thông báo:

"The file "PC_start" cann't be open.Either it is not signed with a trusted certificate, or one of its components cann't be found. If the problem persists, try reinstalling or restoring this file."

Từ đó mỗi lần em khởi động máy là nó lại hiện thông báo như trên và không cách nào vào Contacts được nữa.
Em lập tức dùng Task Manager vô hiệu hóa phần mềm Photo Contacts đó rôi xóa nó đi nhưng hiện nay vẫn bị tình trạng đó!:confused:

Các bác giúp em khắc phục với ạ!

yesterdayman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2008 lúc 11:33
Bác dùng Ineshop addressbook đi, vừa gọn nhẹ, nhiều tính năng mà Pro hơn và hay hơn cái Photo Contacts nhiều (cái Photo Contacts pro những phiên bản sau này chỉ cho cài trên main thôi mà hình như mất khoảng 4 M thì phải), bác thử đi rồi sẽ biết!

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday