Khai trương sân HV Ngân Hàng

Các thớt khác của thangkct
Cuối cùng thì nhờ sự giúp đỡ của anh Nam-Dickhead, HHVN FC đã tìm được 1 sân phù hợp. Em đã đặt sân 3 trận liên tiếp vào chủ nhật từ 17h-->18, demo mà. Nếu các anh thấy okie thì mình sẽ đặt lâu dài luôn.
CN này 17/12/2006 kính mời bà con cô bác đi đầy đủ để chúng ta làm 1 trận cho vui. Sân này các anh cứ đi thẳng vào trong học viện rồi cứ hỏi là sẽ thấy :D

thanh3e

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chú Thắng được đấy, nhưng lâu rồi không chịu đi bắt gôn đấy nhé! Mà trời lạnh thế này, ngồi điều hòa thì phải dùng máy sấy tóc để "làm nở" lên mỗi khi "get down" à? Hahaha

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Em chả đá được. Cho em đăng ký một xuất đi xem :)

Hoan nghênh anh Quỳnh, hoan nghêng các nhà tài trợ :)

Hix hix, trận mở màn sân mới mà em không tham gia đá được rồi, hic hic.

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Hôm nay các bác nghỉ đá mà không báo cho em biết. Mất công em chạy thục mạng đến thấy sân vắng hoe.

Được cái sân này ngon lắm! Nhưng chỉ đá được vào lúc sáng, tối hình như không có đèn.

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Huhu, vậy chắc lúc đó nghỉ rồi. Có phải cái sân bên cạnh sân tennis không? Lúc mình đến nó khóa cửa.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào cả nhà.
Chẳng là em đang quan tâm 1 số sản phẩm đấu giá hay ho của cụ @tonyru@09-09-09 nhưng vẫn chưa dám bid, vì thấy các topic của 2 cụ này phần tiêu đề rao giống mấy chị bán ở chợ Nhà Xanh (Cầu Gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday