khám bệnh hộ em con Hp nc6220 với các bác ơi

Các thớt khác của pluck92vnn

pluck92vnn

MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 17:29
Em mới sắm dc anh "se con hen " Hp nc6220 dành cho "bui di nít".Cài win SP sp2 rùi .Mọi thứ thì oke nhưng chỉ có mỗi thông báo "unknown Device" mà không làm thế nào mà cài dc .Theo kinh nghiệm của em là cài "Quick launch button" là xong ngay nhưng cài vô ko dc mặc dù tất cả drv down sạch rùi nhwng ko hiệu quả
Mong các bác góp ý
cấu hình là Cen 1.733 ;512:40:Au-LAN_WAN-.. okee hết

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 00:55
E cũng đang dùng máy này với Win XP 2k5. A xem thiếu phần nào thì e gửi driver cho. Trước cũng đau đầu với vụ driver em này nên hiểu. Giờ thì e gôm đủ driver cho em nó rồi nhưng thiếu mỗi BT vì máy e ko có nên ko down.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng bảy 2007 lúc 12:12
E cũng đang dùng máy này với Win XP 2k5. A xem thiếu phần nào thì e gửi driver cho. Trước cũng đau đầu với vụ driver em này nên hiểu. Giờ thì e gôm đủ driver cho em nó rồi nhưng thiếu mỗi BT vì máy e ko có nên ko down.
Thằng NC6220 có đĩa Driver DVD kèm theo máy . Nếu bác ko có qua em burn 1 chiếc về sài , cái XP SP2 thằng HP cũng kèm luôn theo NC6220, cái HP ngon lắm .

BKLaptop

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng bảy 2007 lúc 18:20
Các bác tư vấn trật lất hết rùi, he he
Cái đó là security Driver, mún cài cái đó trước hết cài Security Manager, sau đó cài Security Driver. Mình bán nhiều dòng đó rùi. Nếu làm ko được đem wa cài giùm cho, hoàn toàn miễn phí

26 Tháng bảy 2007 lúc 20:05
Xin chào các bác tớ cũng đang sở hữu 1 em này đây lúc đầu OK hết, nhưng hình như từ lúc update Bios mới nó thành ra bị lỗi mà không khắc phục được lúc nào cũng có unknown và location của nó nằm tại đây :eek:n Intel(R) 82801FBM LPC Interface Controller - 2641. Bác nào có cách khắc phục xin chỉ giùm. Để nó cũng không sao nhưng mỗi lần mở Device Manager ra nhìn thấy tức lắm :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday