Khẩn cấp! Đặc nhiệm anh hùng, giúp em với!!!

Các thớt khác của fick123
29 Tháng hai 2008 lúc 12:32
Tình hình là con lap của em cài trò chơi Đặc nhiệm anh hùng Special Force của FPT, bình thường em chơi ngoài hàng game thì không sao, sau khi cài lên máy củaêmm, khi bắn đối thủ thì đạn nó cứ bay đi đâu hoặc là một lúc sau đạn nó mới nã vào người quân địch, mạng nhà em thì rất ổn định. Có bác nào bít nguyên nhân giúp em với hay là Vista nó thế, máy em là Tổ sư bà M100, T5200, ram 1G, VGA ATI X1400, ổ 120G, em bắn Halflife thì bắn được bình thường, huhuhu, giúp em ko em toàn bị bọn nó bắn chít nhục lắm, bắn ở ngoài hàng net em toàn đứng đầu thui nhưng chơi ngoài hàng net tốn xiền lém. Giúp em khi nào em lên đại tướng ở trong này ai vào chơi em bảo kê cho :D. À cho em hỏi thêm, máy của em ở cơ quan bọn IT nó thiết lập cái proxy nên cóc chơi được Boom và SF, bác nào biết làm thế nào chơi được giúp em với.

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng ba 2008 lúc 02:11
Cấu hình bác chơi là ok mà, bác check lại lúc bắn có bật unikey thì tắt đi nhé. Em cũng khoái game fps online nhưng em chơi COD4 thích lém. Cái Special Force chơi thấy chán òm bác chơi làm gì, CS1.6 đã gấp mấy lần hay crossfire cũn tàm tạm.
Vấn đề proxy bác phải đăng nhập được vào moderm thì mới chỉnh được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday