Khẩn cấp! Hỏi về địa chỉ dán màn hình gương!

Các thớt khác của pian
19 Tháng bảy 2007 lúc 11:34
Em cũng đã biết vấn đề này được bàn đến rồi nhưng bác mod đừng del bài của em nhá.Em chỉ muốn hỏi trong nhà mình đã ai dán màn gương ở Đông Phương Co, ở đường Trần Quốc Hoàn - Hà Nội chưa? Em thấy ở đấy nó phục vụ tân nhà mà giá có 200k.Không biết chất lượng thế nào?Có ai dán ở đó rồi tư vấn giúp em cái,em chuẩn bị nhấc điện thoại gọi nó liền này!Thanks các bác lắm.

thanhan243

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng bảy 2007 lúc 11:59
Em cũng đã biết vấn đề này được bàn đến rồi nhưng bác mod đừng del bài của em nhá.Em chỉ muốn hỏi trong nhà mình đã ai dán màn gương ở Đông Phương Co, ở đường Trần Quốc Hoàn - Hà Nội chưa? Em thấy ở đấy nó phục vụ tân nhà mà giá có 200k.Không biết chất lượng thế nào?Có ai dán ở đó rồi tư vấn giúp em cái,em chuẩn bị nhấc điện thoại gọi nó liền này!Thanks các bác lắm.
Bạn cho mình hỏi cái. bạn đang xài ,màn hình TFT hay sao mà định dán lên màn hình gương vậy, hình như mình được biết qua giá của miếng dán màn hình gương đến 50$ mà.

19 Tháng bảy 2007 lúc 12:08
:confused:
Bác không thấy chủ đề về màn hình gương trên forum nhà mình sao.Giá của nó sàn sàn tầm 15$ mà bác.Em đang xài gương rồi nhưng em muốn dán bảo vệ,nhưng có nhiều chỗ quá mà em không biết chọn chỗ nào cả,giá cả cũng lại khác nhau nữa,quảng cáo thì lại càng khác.Loạn hết cả.:eek:

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng bảy 2007 lúc 15:13
Em nghĩ nên closed topic này được rồi đó, vấn đề này cũ quá và cũng đã có 1 topic rồi, đề nghị bạn nên qua topic kia hỏi thì hơn

DungChicken

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng bảy 2007 lúc 22:29
Mình nghĩ dán vào rồi lại bóc được đi, mất có 20 vạn thì cũng không lo lắng lắm. Cứ làm đại đi, báo cáo kết quả cho anh em rút kinh nghiệm thì tốt...
Thế bác đã nhấc máy chưa?

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday