Khẩn cấp up rom tiêu mất SPV M3000

lazzy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng hai 2007 lúc 10:54
Mình tải một rom trên mạng về up vào máy xong xuôi khởi động lại thì nó lâu ơi là lâu vào được một chút rùi treo máy lazzy khởi động lại thì kg vào được luôn. Lazzy tải cả đống rom về cho nó rùi dùng nút hard reset (chụp hình + phím gọi nhanh màu xanh + Nút gần volume bật wifi + Nút nguồn) Nối dây vào chạy chuơng trình thì nó chạy ngon lắm đến lúc cài vô rom thì nó báo là sai modele Máy mình báo Winzard còn rom là Prodigy nên kg tương thích mình tải 4 bản về nhưng bản nào cũng báo Prodigy hết.
Bây giờ sợ quá kg dám up lên nữa bạn nào có rom winzard SPV M3000 Tiếng Pháp thì cho mình xin. Bây giờ làm sao nó chạy lại như cũ là mình mừng rùi.
Cảm ơn nhiều.

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng hai 2007 lúc 12:58
Em cũng pó tay với pác. PPC đâu phải pác tải đại 1 Rom trên mạng về là up được đâu. Máy của pác thuộc dòng Wizard [ SPV M3000, O2 minis,....]. Pác phải kiếm bản Rom up cho dòng này rồi tải về và up cho máy pác. Link để tải Rom thì pác pm cho em nhe'

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday