Khẩn cấp - Xin Các bác DRIVER XP cho Sony CR23

Các thớt khác của thienlonghn

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2008 lúc 00:31
Các bác muốn dùng XP trên Vaio đời mới thì cứ SZ mà chiến là chắc ăn, Sony nó kg chịu viết driver XP cho các dòng giải trí đâu.

14 Tháng ba 2008 lúc 10:30
Sao lắm bác thiếu driver cho VAIO thế nhỉ, ai thiếu dòng gì thì chát với em: hadoltd
CÒn đây là driver full của bác
ftp://ftp.vaio-link.com/PUB/Vaio/ORIGINAL/CR2_DRIVERS.ZIP
ftp://ftp.vaio-link.com/PUB/Vaio/ORIGINAL/CR2_UTILITIES.ZIP

bác down 2 file này về giải nén và cài đặt nhé,
bản full đấy
chúc thành công

em phục bác vinalap007 thật Driver SONY nào bác cũng có hy vọng bác cho em Bộ Driver cho con VGN-FZ4000

akazu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng ba 2008 lúc 18:11
Có 1 vấn đề nan giải mà đã nhiều bác bày rồi mà em chưa làm đc là cài sound và modem cho em Sony FZ của em :( . Đã tải nhiều bản KB888111 về rồi nhưng vẫn không thể nào hiện đc sound và modem để cài . Bác nào làm trên em FZ này rồi bày cụ thể em cái đc không ah :(

15 Tháng ba 2008 lúc 08:45
Có 1 vấn đề nan giải mà đã nhiều bác bày rồi mà em chưa làm đc là cài sound và modem cho em Sony FZ của em :( . Đã tải nhiều bản KB888111 về rồi nhưng vẫn không thể nào hiện đc sound và modem để cài . Bác nào làm trên em FZ này rồi bày cụ thể em cái đc không ah :(

Bác đã tải bản KB888111 để vá lỗi cho win nhưng vẫn không được, nó vẫn báo là PCI Device hay là ko báo mà thay bằng một dấu chấm than ở duới mục "System Devices"???
Nếu vẫn báo PCI Device thì bác tiếp tục vào microsoft để tải bản chuẩn, cong nếu báo dấu chấm than trong "System Devices" hì bác chỉ việc cài theo kiểu tự động, tức là bác nhấn vào mục Update Driver ý , cứ next thôi, là nó sẽ thự nhận cho bác,
Sau đó bác sẽ thấy sound và modem tự nhận
CHúc bác thành công

akazu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng ba 2008 lúc 09:49
máy của em vẫn báo là PCI bác ah , em vào microsoft mà không biết tải ở đâu . Bác có thể cho em xin cái đường link được không

Bài viết cần bạn xem thêm

Các hệ thống bán lẻ đã giảm giá bán iPhone XS và XS Max chính hãng xuống mức thấp hơn so với ban đầu vài triệu đồng.
Trên những website của các nhà bán lẻ, cả ba model iPhone XR, XS và XS Max mã VN/A đều đã giảm 2 triệu đồng so với thời điểm mới lên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday