Khảo sát online, có tin được không ?

Các thớt khác của mailinhup

mailinhup

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cách đây không lâu mình có làm một đợt khảo sát online. Nay được một người bạn giới thiệu thêm một cái khảo sát khá là hấp dẫn nên muốn chia sẽ với mọi ngừoi, rất là đơn giản dễ làm mà tiền thưởng lại rất cao nữa.Mình làm thử rồi, không biết thế nào, vì là một trang của VN nên cũng yên tâm !
http://www.massosurvey.com/clicktrungthuong/

brave_soul

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
masso group này mình có biết, đây là 1 hệ thống các công ty chuyên làm về marketing-quảng cáo

vothien02

NHẬP HỘI
Mình chả tin mấy cái này ! Chỉ tổ mất thời gian ! Mặc dù biết thế nhưng vẫn thử hix !

mailinhup

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái này tin được, nó có cập nhật danh sách những người giới thiệu nhiều đó, có tên mình trong đó. Với lại tuần trước bên đó có gọi cho mình, nói chuyện hơn 10p, hỏi mấy thêm mấy thông tin. Cho nên cũng yên tâm. Chờ tới 4-6 xem sau.

ngocdung_const

GÂY DỰNG
Ai mà biết được, giờ cái gì chả có gian lận, mà có thì mình cũng chả biết như thế nào, 10 chương trình km thì 9 cái gian lận rùi

mailinhup

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ai mà biết được, giờ cái gì chả có gian lận, mà có thì mình cũng chả biết như thế nào, 10 chương trình km thì 9 cái gian lận rùi
Chương trình này dùng CMND của người tham gia để làm phiếu rút thăm trúng thưởng. Chương trình này của Masso, theo mình biết là một công ty làm marketing cũng khá uy tín nên cũng an tâm !

letiendung

GÂY DỰNG
cái này chỉ tin đc 1 phần nào thôi, vì có nhiều ng trả lời cho vui chứ chẳng quan tâm lắm, vi trên internet chẳng có gì ràng buộc cả

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt