Khi buồn mọi người chơi gì?

Các thớt khác của killed

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hì hì, hôm nay mình muốn hỏi câu này chẳng qua là thăm dò anh em mình xem khi làm xong việc, khi buồn, khi vui bạn sẽ chơi gì.

Mình xin làm 1 phát trước: mình yêu thích mô hình, nên mình chơi mô hình điều khiển.

Hiện tại mình đang chơi mô hình xe lết (drift), sẵn tiện chia sẻ cùng mọi người luôn

Lúc ráp em nó: Ráp Tamiya TT-01E Subaru Impreza
Lúc sô hàng: Thử trưng bày coi sao

Bà con vui vẻ nhé, mình cũng hau chơi cái này sau giờ tan sở, kiếm chỗ nào rộng rộng, đường láng là chơi thôi. Vi vu đã lắm.

admin

Staff member
GÂY DỰNG
Nên chơi thể thao, vận động chân tay thì tốt hơn, em nghĩ thế... :D

Có ai chơi te lít không ợ?

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chẹp, thế em ko lành mạnh rồi, lúc buồn em hay ngồi chơi đàn :D
Coi như tập thể dục cho mấy ngón tay và cẳng tay ạ :D

nokia8310i

GẮN KẾT
Ngày trước em cũng máu me vụ điều khiển từ xa này lắm , cũng đua đòi làm quả trực thăng bay thử lại mang ra sân bê tông mới ngu . Kết quả là chưa đầy 1 phút lúc bay lên thì không việc gì nhưng lúc hạ cánh không gạt điều khiển từ từ mà roẹt thế là tan nát đời hoa. Giờ còn mỗi quả tank bắn được đạn rồi chạy có khói cũng hay nhưng từ hồi mua chơi được 3 lần :( .

Em thì: Khi buồn -----> phone cho Bạn gái rủ đi chơi :))
Vụ này chắc hoạt động toàn thân :D .

Lam Sơn

Super Moderators
Đúng ra bạn killed phải ghi "Khi buồn mọi người làm gì" thì chính xác hơn bởi "người buồn cảnh có vui đâu bao giờ". Trong bụng đã không vui rồi thì còn chơi với bời gì nữa? :D

Buồn thì có nhiều cái buồn và cách giải quyết tùy theo mỗi người, cá nhân tôi khi:

1. Tự dưng buồn (còn gọi là buồn không tên): A lô mời một vài cô bạn thân tới một quán cà phê nào đó với không gian tình tứ, lãng mạn, nhạc nhẹ để.... nói chuyện phiếm. Phương án này đem lại hiệu quả khá cao đồng thời cũng tạo được mối liên kết thân thiết với bạn bè, tránh bị trách móc "dữ hôn, biến đâu cả mấy tháng mới gặp?"

2. Buồn có lý do: Chứng khoán xuống, vàng giảm giá, phá sản, bị xù nợ, người yêu bỏ v..v... (mượn lời của topic bên kia): Một mình một ngựa tới một quán cà phê nào đó với không gian tình tứ, lãng mạn, nhạc nhẹ để.... suy nghĩ bày mưu tính kế :))

Còn khi vui thì khỏi nói rồi, cứ là "líp ba ga"....... có nghĩa là cỡ nào cũng chơi hết. Thoải mái.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:( Buồn thì nhậu:-bdVui cũng nhậu :-? O vui o buồn cũng nhậu luôn:))

hiz, tinh thần này ngày trước cũng được em áp dụng triệt để ra phết
cơ mà nhậu xong lại....buồn :(( , và thế là lại tiếp tục cái vòng luẩn quẩn :((

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...