Khi đàn ông 30!

Các thớt khác của new_comer

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đàn ông 30 bắt đầu cảm thấy nhu cầu tất yếu cạo râu, sửa gọn lông mũi, xịt nước thơm mỗi khi bước ra khỏi nhà. Đàn ông 30 bắt đầu ăn mặc không theo một hình mẫu, không theo một thần tượng nào. Đàn ông 30 bắt đầu làm đẹp không chỉ dành cho các cô gái mà phần nhiều để cảm thấy đoàng hoàng tự tin tiếp xúc với các đối tác làm ăn, giao dịch. Đàn ông 30 cảm thấy tự tin khi mặc vest.

riêng khoản này thì em chịu :(, bắt xịt nước thơm thì bó tay rồi, chắc đến 30 phải xách dép học hỏi bác VMEP quá :(

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
riêng khoản này thì em chịu :(, bắt xịt nước thơm thì bó tay rồi, chắc đến 30 phải xách dép học hỏi bác VMEP quá :(
Em tưởng anh đầu búa phải hơn 30 rồi chứ, té ra vẫn chưa à!

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuẩn không cần chỉnh và chỉnh cũng chả cần sửa :D thank!

HamDzui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
May quá... mình đã có vợ rồi. 30t mà chưa có được vợ thì chưa ăn mặc chỉnh tề được đâu

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Người xưa nói "tam thập nhi lập" mà.
Rồi còn tứ thập, ngũ thập, lục thập...

Em chưa đủ 30 còn ham chơi :D

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em tưởng anh đầu búa phải hơn 30 rồi chứ, té ra vẫn chưa à!

hiz, tuổi nó hiện lù lù ở trên cái bài viết kia kìa bác :)

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
hiz, tuổi nó hiện lù lù ở trên cái bài viết kia kìa bác :)

anh Hát bốc phét để số ảo ^^

PS: bài này hay quá, em cop lại lưu FB rồi chiêm nghiệm dần đến khi đủ 30 :D

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
anh Hát bốc phét để số ảo ^^

PS: bài này hay quá, em cop lại lưu FB rồi chiêm nghiệm dần đến khi đủ 30 :D

láo quá láo quá
tau là tau ban nick bay bi chừ!!!

nhimngan

GÂY DỰNG
Đàn ông 30 dám nghĩ, dám làm, dám chơi, dám đối mặt với thất bại và cũng dám dừng. Đàn ông 30 bắt đầu phân biệt được ranh giới của sự lố bịch. Nhìn thấy được cái ngưỡng đủ. Đàn ông 30 đủ tinh tế để vượt qua những giá trị phù phiếm.
Mình thấy cái này chiếm tỷ trọng lớn của đàn ông 30 hơn cả. nhưng giờ có một số bạn tuổi chưa tới 30 nhưng chín chắn và đàn ông lắm

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
láo quá láo quá
tau là tau ban nick bay bi chừ!!!
Ai mà tin được cái tuổi ghi trong profile hí hí. Thằng cá Chích nó để có 14 tuổi à. Thế mà lâu nay cứ tự thấy mình trẻ lắm cơ, giờ mới biết cỡ mình nhiều đứa (thấy ngon =P~), nó toàn kêu mình bằng chú. Chán thật!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...