Khi mệt mỏi mọi người làm gì?

Các thớt khác của DellAximX5

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chán làm việc ----> tắt hết các loại thiết bị liên quan đến sóng siếc, IT i tiếc đi đá bóng về tắm.
Mệt mỏi ể oải về khu nhà mình chơi với mấy thằng con nít 2, 3tuổi--> giải xì trét cực tốt. Lũ nhóc có những suy nghĩ và hành động cực kỳ hay, người lớn chưa bao giờ kịp nghĩ ra.
Em đơn giản thế thôi, các bác thấy thế nào.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chơi với trẻ con stress lắm
em lại là loại khó tính thấy nó làm sai là muốn táng cho 1 phát rồi
cứ nhìn thấy trẻ con đã thấy stress rồi :D

Kim_anh_Tu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thỉnh thoảng tui cũng thấy như bạn vậy đấy,buồn nhưng chẳng biết làm gì cho hết buồn,coi phim hoài cũng chán,đi chơi thì tốn tiền lắm......ở nhà ngủ thui..
------------------------------------------
online ca ngay
Trăm năm trong cõi người ta
Ai ai cũng phải hít ra thở vào
Trăm năm trong cõi người nào
Ai ai cũng phải hít vào thở ra
Xa xa như nước Cu-Ba
Người ta còn phải hít ra thở vào
Gần gần như cái nước Lào
Người ta cũng phải hít vào thở ra

Nói chung trong cõi người ta
Bắt buộc là phải thở ra hít vào ...

Vinamilk

NHẬP HỘI
Làm gì để hết mệt mỏi

Theo kinh nghiệm của tớ, mọi người phải chuẩn bị cho mình một số thứ để làm trong lúc vui cũng như lúc buồn. Tớ cũng hay mệt mỏi vì việc công ty, việc kinh doanh, lúc nào cũng đau đầu. Tớ thích đi bơi và đọc sách. Có những lúc đang làm việc, thấy "có dấu hiệu" của sự mệt mỏi, tớ "xin phép" mọi người "ra ngoài có việc". Thực tình là ra bể bơi, và một mình thư giãn ở đó, chỉ cần 30 phút thôi, tớ lại về công ty làm việc bình thường. Có thể bạn không biết bơi, nhưng phải tìm một thứ mà mình đam mê - lành mạnh nhé! Chắc chắn sẽ không có ai trách bạn "bỏ việc đi chơi" nếu bạn ý thức được gìn giữ tinh thần và sức khoẻ tốt sẽ chỉ giúp "công việc" của mình tốt hơn mà thôi. Chúc bạn luôn mạnh khỏe và yêu đời.
Vinamilk

whiterabbit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hassler said:
chơi với trẻ con stress lắm
em lại là loại khó tính thấy nó làm sai là muốn táng cho 1 phát rồi
cứ nhìn thấy trẻ con đã thấy stress rồi :D
Hìhì ủng hộ bác cái khỏan này, mình em lỡ tay đập chết mấy đứa rùi, đang tính luôn cái khoản nhờ nuôi con giúp đến 10 tuổi lấy về đây bác ạ.... :p =D>

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ông toy box này chơi nhau rồi, chưa vợ chưa con như tôi, đi tìm một đứa có mà còn Streess nặng hơn :D

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
khà khà anh mày cũng đã có dog nào lấy đâu, chơi với bọn nó còn hơn đánh bọn nó. Đánh nhầm như chú hát lơ có mà toi. :D

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
keke
sao cái gì cũng thấy có phần em "chấm mút" vào tí thế nhỉ :D

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
DellAximX5 said:
hì, mỗi người có 1 kiểu thư giản nhỉ. Em thì mấy hôm nay em đi tắm bùn, tắm nước khoáng nóng. Kể ra cũng thấy thoải mái thật.
Gớm nhà bác cứ hoang. Em mà chán việc cứ phi hùng hùng theo quả bóng là ổn. Dạo này béo quá phi được 5 phút đứng thở hồng hộc lấy đâu mà kịp chán nữa. Mấy thằng em đá cùng nó cứ kêu anh ơi chạy chỗ đi. Em bảo "Tao biết rồi, bóng chỗ ấy là cái chắc nhưng bảo "nó" chờ anh tí ". Ke ke ke mà nói chung em chả có mấy thời gian để chán mấy. Suốt này kim, chỉ, đá lửa, kính khoá, đèn pin rồi còn tí thời gian cặn thì cô nàng dấu yêu cũng hút mất. :p >:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...