khi nào mới unlock được FW 3.1.3

phannguyen5285

NHẬP HỘI
Hjc hình như không biết bao nhiêu người giống mình lỡ up lên phiên bản 3.1.3 cho con iphone của mình thành ipod rồi đó. Nhưng mà đa số mọi người đều có ý kiến chung rằng chờ đợi..... Hic có người thì nói 3/4/2010 là có thể unlock được, người thì bảo 10/4 . Mà đến hôm nay vẫn chả thấy động tỉnh gì cả, hic không biết bác nào có 1 thông tin chính sác cho anh em lỡ up lên 3.1.3 yên tâm mà chờ đợi được ko vậy >''< Không biết bác wildcat có biết không???:((

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hjc hình như không biết bao nhiêu người giống mình lỡ up lên phiên bản 3.1.3 cho con iphone của mình thành ipod rồi đó. Nhưng mà đa số mọi người đều có ý kiến chung rằng chờ đợi..... Hic có người thì nói 3/4/2010 là có thể unlock được, người thì bảo 10/4 . Mà đến hôm nay vẫn chả thấy động tỉnh gì cả, hic không biết bác nào có 1 thông tin chính sác cho anh em lỡ up lên 3.1.3 yên tâm mà chờ đợi được ko vậy >''< Không biết bác wildcat có biết không???:((

Em chịu. Nhưng theo những gì Dev or Geohot đã làm thì có thể sau khi iPhone OS 4.0 chính thức phát hành thì sẽ có tool unlock

phannguyen5285

NHẬP HỘI
Hjc. Sau khi ra iphone OS 4.0 luôn ah :( Nghe nói là 2 3 tháng nữa mới ra luôn, mà chắc fai sau khi ra vài tháng mới có tool unlock, hjc chắc kiểu này vẫn khóc ròng 1 thời gian rồi :((

gamo2003

GÂY DỰNG
Đọc trên một số trang thì thấy có một số thông tin là đến ngày 24/04/2010, hoặc 30/04/2010, không biết có chính xạc không. nhưng cũng rất mong sớm có tool unlock để mọi người cùng dùng ....

O2_style

GÂY DỰNG
tình hình là cũng chờ đợi lâu phết rồi đấy các bác nhỉ

black.white169

GÂY DỰNG
Hiện tại thì đã có FW 4.0 BETA 2 cho iPhone 3G, 3GS, iPod Touch G2, G3 rồi các bác ạ!
Phiên bản chính thức thì hình như là đến T6 tới này mới phát hành!

trannamtnc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bao giờ bản Firmware 4 chinh thức có thì sẽ unlock được Iphone 3GS. Em thấy lần nào cũng vậy !!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.