Khó hiểu với IBM T60 quá. Ai biết giúp với!

Các thớt khác của herobkse
15 Tháng tám 2007 lúc 10:20
Chuyện là thế này : Mình có down 2 file về bằng trình download của firefox( 1 cái là driver của ATI X1400, 1 cái là Soft Everest), thế nhưng do lỗi kết nối nên ko down thành công, trên màn hình chỉ down đc về 2 file 0 Kbyte. Mình xóa 2 file này đi mà ko đc. Nó hiện lên thông báo là :" File này đang đc sử dụng bởi 1 người khác hoặc 1 chương trình khác, phải tắt 1 vài chương trình đi mới có thể xóa đc" . Mình đã tắt firefox đi, vào phần download của firefox xóa hết mấy file chưa down xong đi, thâmnj chí uninstall firefox đi mà vẫn ko xóa đc. Nó vẫn hiện ra thông báo như trên. Vào cả safe mode cũng bó tay.

Ai biết máy mình bị sao ko chỉ giùm với. Hay do IBM có trình backup gì đó nó làm việc nên ko xóa đc????

15 Tháng tám 2007 lúc 18:59
Chắc chỉ còn cách..nhà giàu : tháo ổ cứng ra lắp vào usd box (sata) ...rồi xóa từ máy khác !
Khặc khặc, bác này xui người khác phá máy à :D

Muốn xóa thì khởi động Win ở Safe mode, đổi tên 2 cái file đấy đi, xóa cái roẹt là xong

Nếu vẫn không xóa được thì còn cách khác là down tool về xóa. :D

f87 group

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
15 Tháng tám 2007 lúc 19:58
cách này là bình thường mà,hiệu quả nhất, HDD t60 nằm ở góc phía dưới bên phải chỉ cần tháo 1 ốc là rút ra ngay,nếu bác chưa tháo bao giờ có thể mang đến chỗ mình làm giúp cho (nếu ở hà nội).
bác thử down tool về xóa xem,cài lại win là hết ngay mà bí quá format thui

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday