Khôi phục lại thanh Cuộn ngang dọc trên DEll ?

Các thớt khác của windking

windking

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng mười 2007 lúc 21:59
:eek: Hic , hôm nay em nghịch mấy msconfig chỗ startup để khởi động dell quick set trong lúc khởi động . Chả hiểu nghịch thế nào mà bây giờ nó mất luôn thanh cuộn ngang dọc ở trên bàn di chuột (Scroll bar ) của máy DELL 6400.
Em đã thử tích lại mấy cái ở startup nhưng không được .:confused:

Không hiểu em làm thế đã đúng chưa , còn cách nào để lôi cái thanh cuộn này ra không mọi người . Làm việc thế này bất tiện quá, mọi người có giải pháp nào thì giúp em luôn nhé . merci merci

cảm ơn mọi người :D :D :D

11 Tháng mười 2007 lúc 22:44
:eek: Hic , hôm nay em nghịch mấy msconfig chỗ startup để khởi động dell quick set trong lúc khởi động . Chả hiểu nghịch thế nào mà bây giờ nó mất luôn thanh cuộn ngang dọc ở trên bàn di chuột (Scroll bar ) của máy DELL 6400.
Em đã thử tích lại mấy cái ở startup nhưng không được .:confused:

Không hiểu em làm thế đã đúng chưa , còn cách nào để lôi cái thanh cuộn này ra không mọi người . Làm việc thế này bất tiện quá, mọi người có giải pháp nào thì giúp em luôn nhé . merci merci

cảm ơn mọi người :D :D :D
Nếu nó cũng giống Dell XPs 1210 của mình thì bạn contact với mình mình send drrivẻ cho nhé .: Tuấn : never_say_no_1987@yahoo.com
He, chỉ xin 1 phát cảm ơn thôi

13 Tháng mười 2007 lúc 11:01
Hôm mình cài lại win vista cũng thế . Không cài driver vẫn dùng được TouchPad , nhưng phải cài cái Dell Touchpad ( Driver của nó ) mới xài được 2 thanh cuộn. Em xài XPSM1330

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười 2007 lúc 11:11
trong đĩa driver của nó có driver touchpad mà...

nhsonf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười một 2007 lúc 11:49
Phức tạp quá. Dell Inspiron 6400 thì download Synaptics về cài 1 phát là xong, cuộn ngang dọc ầm ầm :D
Thật thế à việt ơi,
Sao Anh thấy cái chức năng cuộn ngang chỉ dùng dc trong 1 số soft thôi, đa số ko dùng được. Ví dụ như cái thằng IE này chẳng hạn.
Vậy là sao? Có cách gì khắc phục không?

cu win

Mr_Trình™
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười một 2007 lúc 12:04
Thật thế à việt ơi,
Sao Anh thấy cái chức năng cuộn ngang chỉ dùng dc trong 1 số soft thôi, đa số ko dùng được. Ví dụ như cái thằng IE này chẳng hạn.
Vậy là sao? Có cách gì khắc phục không?
đã cuộn được thì phải dùng được hết chứ anh. IE vẩn dùng được còn trong Explore thì con tùy vào số lượng file chứ.k cần cuộn củng nhìn thấy hết thì nó cuộn chi nữa.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ trước tới nay, mỗi khi chúng ta muốn dùng đến trợ lí ảo Google Assistant thì chúng ta bắt buộc phải gọi nó lên bằng câu lệnh OK Google hoặc Hey Google. Bây giờ thì điều đó đã không còn đúng nữa rồi vì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday