Khốn khổ mua hàng "khuyến mãi"

Các thớt khác của black_dragon

black_dragon

Giun đen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2008 lúc 13:17
Sáng nay 8h sáng vừa mở mắt chạy ra ăn sáng,nhìn qua chỗ trụ sở Viettel 184 Hoàng Quốc Việt thấy lôn xộn,lại có cả mấy bác quân sự với CSGT cứ tưởng oánh nhau to chạy lai xem hóa ra mấy bác SV đang rồng rắn chen nhau mua sim 69k TK 350k của Viettel(bán trong ngày).Tranh thủ đc mấy bức ảnh:D

Bên ngoài mỗi cô hàng nước là vui nhất:D

Chỗ này cũng là 184 Hoang Quốc Việt NHƯNG KHÔNG PHẢI VIETTEL:eek:

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2008 lúc 13:32
Còn đây là ảnh của em

Hàng trăm người đứng chờ trước các cửa hàng Viettel để mua 16.500 SIM khuyến mại.

Ảnh chụp sáng nay.
Đầu giờ sáng tại Số 1 Ngọc Khánh

Đám đông đứng chờ

Lo âu: Liệu mình có mua được không nhỉ

Bảo vệ: Khoan đã mở cửa

Thấp thỏm

Ngóng trông

Em vẫn cứ cười.

Cửa hàng báo hết giờ

Không phải Sinh viên, về thôi

Em là Sinh viên, em chờ

Đọc thêm thông tin tại đây. http://sohoa.net/News/Tin-khac/2008/01/3B9AF04D/

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2008 lúc 13:50
:)), đông vô đối, em thấy chỗ Phan Chu Trinh vắng nhất mà vẫn xếp hàng từ chưa đến 8h, lúc đi qua chỗ Minh Khai thấy đóng cửa rồi mà dân tình vẫn đông, trước đấy thì đừng hỏi.....tiếng xe cộ, gọi nhau ý ới, lại thêm tiếng còi tiếng loa mấy bác trật tự, đông vui hơn cả biểu tình :cool:

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng một 2008 lúc 13:51
Phóng sự nóng thật. Vừa có một bài báo nói giảm lượng đăng ký thuê bao trả trước là bác Viettel tung chiêu ngay.

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng một 2008 lúc 21:22
Ờ tớ cũng tưởng đánh nhau, thấy đông thế :D
@AoI: Bạn tính kiểu gì mà có mấy chục bạc, 350k-69k=281k, đối với sinh viên và người thu nhập thấp (như tớ) thì đây là một khoản đáng kể đấy

Viettel vụ này thắng lớn nhỉ, trong một ngày thu về: 16,5k*69k=1138.5kk. Hơn tỉ mốt :), buôn gì cho lại :D

hanoivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2008 lúc 00:03
Thảo nào lúc trưa em lượn lờ qua Ngọc Khánh lại tưởng có người mẫu biểu diễn nên dân tình nó mới đi xem đông thế:DLúc về nghe nói Viettel bán sim khuyến mại nhưng chỉ dành cho SV định phi ra mua nhưng trời ơi thẻ SV hết hạn tháng 12-2007(chắc bọn Viettel biết em mới ra trường:D)Lúc chiều qua văn phòng HHVN chơi nhưng không thấy bác Quyềnh đâu chắc là biết thông tin thế mà lại làm ở Viettel nên đi bon chen mất rồi:D:D:D

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday