Không Align Screen được

24 Tháng bảy 2007 lúc 09:44
Máy của em HP 6365 không hiểu sao khi HR (hard reset) thì align screen được (nhưng ở v trí không đúng con trỏ) sau này cứ HR đều phải như vậy mới được.
Và nếu vào Align Screen thi không bao giờ nó ok (cứ chạy mãi mãi không nhận) phải SR (short reset lại) ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ CÁC ỨNG DỤNG CHẠY Ở GÓC CUỐI PHÍA BÊN PHẢI MÀ HÌNH ví dụ (bàn phím, biểu tượng connection các chương trình có nút ở đó) đều không dùng được....
BÂY GIỜ AI CHỈ XEM CÓ CHỖ NÀO SỬA (VÀO NGÀY CHỦ NHÂT MÀ Ở HN BẢO EM VỚI).

THÊM NỮA KHÔNG HIỂU SAO EM KHÔNG VÀO ĐƯỢC SMS vài inbox nó chỉ có ACTIVE và MMS thôi (nhắn tin được nhưng không vào để đọc được tin nhắn)...

Giúp em với

24 Tháng bảy 2007 lúc 11:21
Máy của em HP 6365 không hiểu sao khi HR (hard reset) thì align screen được (nhưng ở v trí không đúng con trỏ) sau này cứ HR đều phải như vậy mới được.
Và nếu vào Align Screen thi không bao giờ nó ok (cứ chạy mãi mãi không nhận) phải SR (short reset lại) ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ CÁC ỨNG DỤNG CHẠY Ở GÓC CUỐI PHÍA BÊN PHẢI MÀ HÌNH ví dụ (bàn phím, biểu tượng connection các chương trình có nút ở đó) đều không dùng được....
BÂY GIỜ AI CHỈ XEM CÓ CHỖ NÀO SỬA (VÀO NGÀY CHỦ NHÂT MÀ Ở HN BẢO EM VỚI).

THÊM NỮA KHÔNG HIỂU SAO EM KHÔNG VÀO ĐƯỢC SMS vài inbox nó chỉ có ACTIVE và MMS thôi (nhắn tin được nhưng không vào để đọc được tin nhắn)...

Giúp em với
Thay cảm ứng bạn ơi:D :D qua mình làm sau 30p em HP của bạn lại ngon lành

như xưa

24 Tháng bảy 2007 lúc 12:05
Thay cảm ứng bạn ơi:D :D qua mình làm sau 30p em HP của bạn lại ngon lành

như xưa
bác ơi cho em hỏi năm ngoái em cũng thay cảm ứng ở chỗ 69 hàng trống
chỗ bác thay bi nhiêu ạ???
Em cũng không biết là TẠM DÙNG CÓ ĐƯỢC LÂU KHÔNG??? vì em lâu lâu mới được về THĂM LẠI THỦ ĐÔ

24 Tháng bảy 2007 lúc 12:07
của bạn bị lệch cảm ứng rồi.bạn có thể ra 88 Trần Hưng Đạo họ thay cảm ứng là hết thôi.
bác ơi thế thay cảm ứng chỗ đó hết bi nhiêu???

support

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 19:30
Theo kinh nghiệm bản thân (đang sài miniS)

Nghe các bạn nói, mình cũng sợ, sợ vì tốn tiền.

Nhưng vì kô có tiền nên mình ko thay (cũng may là ko bị "lung lay" với các tư vấn của các bạn). Mình tức quá, lấy đồ lau kiếng (cái miếng vải kèm theo kính cận á) lau mạnh và đều tất cả các góc và giữa của màn hình. Thế là bình thường. Keke, xài đồ Origin, khỏi tốn $$$ mà vẫn sài tốt. Kô bị lệch gì hết.

Nếu bạn "xót" màn hình, ko dám lau mạnh thì nên bỏ $$$ thường xuyên đi nhé. Vì hỏi ai cũng "thay mới" ^_^

Đây là kinh nghiệm của bản thân mình, nói chuyện hơn sốc chút, mong các bác thông cảm.

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 19:36

Nhưng vì kô có tiền nên mình ko thay (cũng may là ko bị "lung lay" với các tư vấn của các bạn). Mình tức quá, lấy đồ lau kiếng (cái miếng vải kèm theo kính cận á) lau mạnh và đều tất cả các góc và giữa của màn hình. Thế là bình thường. Keke, xài đồ Origin, khỏi tốn $$$ mà vẫn sài tốt. Kô bị lệch gì hết.

Nếu bạn "xót" màn hình, ko dám lau mạnh thì nên bỏ $$$ thường xuyên đi nhé. Vì hỏi ai cũng "thay mới" ^_^

Đây là kinh nghiệm của bản thân mình, nói chuyện hơn sốc chút, mong các bác thông cảm.
Dã man quá. nhỡ việc gì xảy ra thì... Hic. Tốt nhất là mất 200K mà thay cảm ứng cho rồi

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 22:34

Em cũng mắc cười k kém gì Bác :D

Con 8125 đang để làm đồng hồ báo thức thì bị ba em đi ngang k thấy đạp vào màn hình 1 phát, híhí, hết lệch luôn, đỡ tiền đi thay :D , xài hôm bữa giờ cũng hơn tháng chưa lệch :)

Mà con 8125 này trâu khinh khủng, hôm bữa đi mưa để túi mà quên, về nhà móc ra nó ướt nhẹp, bấm power vẫn chạy ngon lành :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday