Không biết có nên sài di động 11 số hay 10 số ?

Các thớt khác của vinhkhiem 1888

Ong_chu_nho

Financial Brain of H P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Úi vậy thì 2 số của em se trở thành như thế nào khi thêm 1 số nữa vậy nè
:-O:-O^#(^^#(^

Vấn đề còn phải xét đến số được thêm nằm ở vị trí nào nữa chứ bác!

Cá nhân mình thì bao nhiêu số cũng dc,cơ bản 5 chữ số cuối của sim nó ra làm sao thôi

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xài 11 số dù đẳng cấp bạn thế nào thì đó là số mới sử dụng trong 1 năm trở lại.

xài 10 số Viet tel chứng tỏ bạn mới xài trong 3-4 năm trở lại.

xài 10 số Mobi chẳng biết bạn xài khi nào nhưng được "ăn theo" thời gian mạng ra lâu. Ko đưa ra bất kì nhận định về mức độ tin cậy nếu bạn xài mobi trong khi mạng viettel và 11 số thì hoàn toàn có thể. Điều đó Em gọi là "ấn tượng ban đầu".

Em mới xài thôi, đành chọn 10 số Mobi :D

Một số điện thoại sẽ theo bạn rất lâu, vậy hãy suy nghĩ kĩ trước khi chọn số (090) và chọn mạng.

Mai Trang

GÂY DỰNG

xài 10 số Mobi chẳng biết bạn xài khi nào nhưng được "ăn theo" thời gian mạng ra lâu. Ko đưa ra bất kì nhận định về mức độ tin cậy nếu bạn xài mobi trong khi mạng viettel và 11 số thì hoàn toàn có thể. Điều đó Em gọi là "ấn tượng ban đầu".

Một số điện thoại sẽ theo bạn rất lâu, vậy hãy suy nghĩ kĩ trước khi chọn số (090) và chọn mạng.

Ơ thế Vina của em vẫn ra sau Mobi của bác à :p:p:p

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em xài mobi, 0905 ra sau 0903, giống như em sinh ra sau ba em, ba em xài 03 em xài 05, em cũng ko đua đòi mà chi :))

vanvu

GÂY DỰNG

Nhiều Đại ca, đại gia, thiếu gia bây giờ lại thích chơi số xấu hoắc, khó nhớ cho nó an toàn.

cu win

Mr_Trình™
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em xài mobi, 0905 ra sau 0903, giống như em sinh ra sau ba em, ba em xài 03 em xài 05, em cũng ko đua đòi mà chi :))

Đầu 0903 và 0905 là trước đây Mobifone có chia Vùng quản lí. 0903 là thuộc TT2 (HCM) còn 0905 thuộc TT3 (Miền trung tây nguyên), củng như Vina là 0913 và 0914.

AMD

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giờ mà thêm 1 số vào đít cái các số điện thoại 10 số,chắc các bác buôn sim cũng ra đi không ít.......

vinhkhiem 1888

KIM NAM PHAT CO ., LTD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:-bdTôi xin lấy ý kiến 100 bạn rồi mới có quyết định sau ...................................
Dù sao cũng Cám ơn các bạn , Mong các bạn đóng góp thêm nữa nha .

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...