Không cài được Driver Audio HP ProBook 4410s ??

NHOKTIHON

GÂY DỰNG

Em vào trang chủ Dow toàn bộ gói Driver Audio của nó về cài mà cũng k được. nó vẫn hiện lên cái dấu hỏi vàng đó, mỗi lần khơi động máy là lại bắt cài Driver
Nhưng mà vẫn nghe nhạc được, em k hiểu là kiểu gì nữa

Mong các anh giúp em sớm
Em cảm ơn

toilangthang083

NHẬP HỘI
Bạn phải cài UAA trước rồi mới cài Audio thì mới dc. Cài Audio thì vẫn nghe nhạc được, nhưng OS chưa nhận diện dc hết các thiết bị.
Download for XP

vingrau

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lỗi này thì chắc chắn chưa nhận cả modem luôn, vì modem và soundcard cùng nằm trên high definition audio bus.

Có thể khắc phục như bạn bên trên đã hướng dẫn cài UAA, hoặc là dùng đĩa Windows XP mới mới tý mà cài. Ngoài hàng đĩa người ta đã có bán những đĩa cài XP tích hợp đủ cả những driver cơ bản này, và cả driver SATA nữa. Thời xưa bọn mình phải hì hục dùng nLite để tự chế những đĩa cài WinXP kiểu này.

chibinh

GÂY DỰNG
Bạn phải cài UAA trước rồi mới cài Audio thì mới dc. Cài Audio thì vẫn nghe nhạc được, nhưng OS chưa nhận diện dc hết các thiết bị.
Download for XP

chính xác là do thiếu UAA, đâu cần thiết phải đi mua dĩa Win mới về cài lại như pác gì nói đâu nè

anhmilksop

NHẬP HỘI
Bạn đau thằng này về nhé, đã test 100% ok.

ftp://ftp.hp.com/pub/softpaq/sp42501-43000/sp42836.exe

Mời bạn tham gia forum http://vungtroitinhoc.com

Với đội ngũ nhân viên trẻ năng động, đầy nhiệt huyết sẽ giải đáp mọi thắc mắc của các bạn về các lĩnh vực: Tin Học (phần mềm có bản quyền hoàn toàn miễn phí, CD học tập, Lập trình…..), Game, Phim ảnh, cải lương, truyện, là nơi rao bán hoàn miễn phí tấc cả các sản phẩm của các bạn. Forum sẽ cung cấp sách điện tử miễn phí 100% và cung cấp sách theo yêu cầu.

http://vungtroitinhoc.com xin chào đón tấc cả mọi người.

Hãy tham gia cùng mình nhé các bạn!!!!!!

Thành viên mời: Anhmilksop

batnc

GÂY DỰNG
Theo mình nghĩ, cái bạn thiếu là HDMI Audio device. Bạn có thể tìm nó trong gói driver của VGA ấy.

tuvotongdn

GÂY DỰNG
theo mình nghĩ , khi bạn down driver về, bạn chạy nó nhưng nó vẫn ko đc là do , khi chạy file driver này thì nó sẽ tạo 1 file setup nằm trong ổ C, bạn tìm thư mục này và chạy file setup trong đó .

Mình từng bị vậy (do ko biết kiểu này) .

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...