Không cài được một số ứng dụng trên ver 3.0

enix88

NHẬP HỘI
Máy mình dùng iphone 2G sau khi up lên 3.0 đã cài mobileinstallation3 cho iphone nhưng mình chỉ có thể cài một số ứng dụng cho iphone.Một số ứng dụng,game thì lại không chấp nhận vd nhu "fishfrenzy" hay "the way of samurai" đều là bản LITE mới có trên top free app .Có phải là mình còn cài thiếu cái gì không hay đây là một điểm hạn chế về bản 3.0 .Xin cho mình biết lý do . Cám ơn các bạn rất nhiều :(:(:(:(

enix88

NHẬP HỘI
Điển hình nhất là mình cài app EV-VN Dict thì bị báo lỗi là :"The application EV-VN Dict was not íntalled on Iphone because an unknow error occurred (0xE800006C). Còn một số chương trình thì được báo là ..."was not authorised" thì mình chỉ cần store/Authorised Computer là được nhưng không hiểu tại sao lại như vậy.Còn trường hợp trên báo lỗi như vậy thật sự mình không biết phải làm sao.Xin mod và các bạn hướng dẫn giúp mình. Cám ơn các bạn nhiều lắm ~^^~

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Sau khi up lên 3.0, unlock, jabreak thì bạn bật wifi, vào cydia để cài cái OpenSSH, mobileinstallation3, Bospref vào. Sau đó cài một app free qua iTunes. Giờ thì bạn cài thoải mái các app có thuốc nhé.
Chúc vui !

enix88

NHẬP HỘI
OpenSSH, mobileinstallat ion3,Bạn cho mình hỏi cái "Bospref" là gì vậy mình mới ghe đó :( .Mobileinstallation 3 thì mình cài rồi nhưng còn Open SSH không phải mới vài cydia là nó đã cài rồi sao .Mình không để ý , có thấy sơ quá nó cài cái SSL hay cái gì đó vào :( Còn gà quá ~^^~

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Bạn vào cydia search cái openSSH, BossPrefs cài thêm vào, sau đó cài một app free vào là ok nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...