Không cài được ứng dụng cho IP 2G ver 3.0

enix88

NHẬP HỘI
Hôm nay mình vừa mới unlock bản 3.0 cho 2G nhưng khi mình tải ứng dụng từ itunes 8.2 thì nó báo lỗi không cho chép ứng dụng , thành ra máy trống lốc .Mình chỉ vừa mới unlock thôi chưa cài SSH nữa , có phải đó là nguyên do không .Các bạn ai đã gặp trường hợp tương tự làm ơn cho mình biết tại sao và cách khắc phục với .Mình là newbie very chicken =.='' .Cám ơn các bạn .

enix88

NHẬP HỘI
Cám ơn bạn rất nhiều mình sẽ thử :> .Mà bạn ơi cho mình hỏi phần đó là gì của iphone được không bạn ? Thank bạn nhiều lắm ^^

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Để cài được ứng dụng cũng như game cho iPhone thì sau khi unlock bạn phải cài OpenSSH, MobileInstallation3 (đây là bản cho firmware 3.0 của bạn), BossPrefs. Mấy cái này như bác trên nói là đều có trên trang i.apple9.com hay bạn search trên cydia đều có. Sau đó cài một ứng dụng free vào, giờ thì bạn có thể cài thoải mái các pm hay game có thuốc được rồi. Chúc bạn thành công !

Bài viết cần bạn xem thêm

Với lượng người tham gian nền tảng giải trí TikTok ngày càng tăng mạnh và chưa hề có dấu hiệu ngừng lại. Chỉ cần chiếc điện thoại smartphone bạn đã có thể tham gia vào cộng đồng TikTok và trở thành một TikToker chính hiệu, ngoài việc tạo v ...