Không chạy được Sketchup trên Vista?

yngminh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng ba 2008 lúc 21:43
Thằng bạn tớ cũng bị vậy đó. Chắc virus gì đó rồi. Máy mình xai ultimate mà cài Sketchup Pro vô tư, bình thường mà. Bạn thử các phiên bản 5,6 xem sao.

diepthanhdien

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng ba 2008 lúc 16:24
Sketchup chạy phà phà trên win Vista !
Có phải bạn bị tình trạng là mở Sketchup lên là tự thoát liền kg ?
Nếu phải bạn làm như sau nhé : (cái này là Sketchup chỉ tui làm, chứ kg phải mình nghĩ ra đâu) :D
1. Click the button with the Windows icon in the lower-left corner.
2. Click "Computer."
3. Double-click "Local Disk."
4. Continue to navigate to "Program Files" > "Google" > "Google SketchUp6" > "Components" > "Architecture."
5. Double-click any SKP file this folder.

29 Tháng ba 2008 lúc 10:24
Tôi còn chả cài đặt được nữa đấy. hic hic. Tôi đang dùng Windows Vista Home Premium. Sao lại cài đặt Sketchup không được nhỉ? Cao thủ nào có cao kiến gì, xin chỉ giúp.
Nam

k13

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2008 lúc 19:30
Tôi còn chả cài đặt được nữa đấy. hic hic. Tôi đang dùng Windows Vista Home Premium. Sao lại cài đặt Sketchup không được nhỉ? Cao thủ nào có cao kiến gì, xin chỉ giúp.
Nam
Mình tìm đc cách rồi, bạn xem card màn hình của bạn là gì, vào đúng website của nó down về file sửa lỗi cho Vista là ok.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình mưa gió chập chờn nên mình múa may bên bàn phím để cảm nhận về cây Ambition. Gần đây mình chẳng còn rước thêm em bút nào về, có khi lại giải tán bút. Cây Faber này của một vị thí chủ ngoài Hà Nội đặt hàng với kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday