Không kết nối được bluetoolh

sonaha

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng hai 2007 lúc 21:00
bác nào biết chỉ em với... cứ kết nối bluetooth là nó cứ báo "The bluetooth Radio failed to turn ON due to insufficient drive memory available. You must perform a nỏmal reset before you can turn ON the bluetooth Radio". giúp em với nha

2 Tháng hai 2007 lúc 21:30
bác nào biết chỉ em với... cứ kết nối bluetooth là nó cứ báo "The bluetooth Radio failed to turn ON due to insufficient drive memory available. You must perform a nỏmal reset before you can turn ON the bluetooth Radio". giúp em với nha
thử search bluetooth radio mới nhất cho dòng máy của bác đang sài , tham khảo thêm trang www.xda-developers.com có thể giải quyết vấn đề của bác . Chúc bác thành công .

2 Tháng hai 2007 lúc 22:16
Bác phải nói rõ đang xài con nào + tai nào thì mới dễ có câu trả lời chính xác chứ. Mình không rõ lắm nhưng cứ theo cái notice mà phán thì nó bảo bộ nhớ máy bác không đủ đấy. Dọn dẹp lại mấy soft hay memmaid một cái thử xem ?

sonaha

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2007 lúc 15:47
Bác phải nói rõ đang xài con nào + tai nào thì mới dễ có câu trả lời chính xác chứ. Mình không rõ lắm nhưng cứ theo cái notice mà phán thì nó bảo bộ nhớ máy bác không đủ đấy. Dọn dẹp lại mấy soft hay memmaid một cái thử xem ?
hì hì, quên mất, máy em là con hp6515a, hàng sec. cám ơn các bác nhiều!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Thưa MOD
Em có mở đấu giá ở đây:
https://www.handheld.com.vn/threads...0gb-kt-22h22-14-11.505564/page-4#post-3742415
bác @cccp1784 có thắng ms2 nhưng từ chối nhận hàng. Nhờ mod [USER ...
Lazada Vietnam Master card on Monday