Không kiếm đc cái này ở đâu,lại đành phải cậy nhờ các bác

Các thớt khác của hah

hah

Em là tôi mà tôi vẫn là..
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Số là cái nút kim loại ở trên nắp đậy pin con O2i (dùng để nhìn vào đó để tự chụp hình) vào một ngày đẹp trời đã rời xa k bao giờ quay trở lại.Bây giờ nhìn nó cứ thấy trần trụi thế nào ấy.Có bác nào có nắp đậy pin của O2 hay O2i bị gãy vỡ,hư hỏng k xài nữa thì cho mình xin cái nút.Một chầu cà phê hậu tạ.

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
=D> Rủ tên bạn nào có O2i như mình đi làm 1 chầu café, rồi "tiện tay" nhặt cái nút kim loại trên máy nó "bị rơi ra". Thế là xong.
(Nhưng tui không dám chắc an ninh an toàn cho bác đâu. Cũng đừng rủ tui. Tui xài O2s)

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bác tự chế được mà :D kiếm cái nút inox nào đó gần bằng, dán vào :D họăc cùng đường thì lấy cây đinh mũ, cắt đinh, dán vào :D

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dụng cụ sửa chữa là một tờ giấy bạc loại dày (loại giấy bạc cuộn người ta hay nướng cá saba), và một ống keo con voi.

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tbatnhi said:
=D> Rủ tên bạn nào có O2i như mình đi làm 1 chầu café, rồi "tiện tay" nhặt cái nút kim loại trên máy nó "bị rơi ra". Thế là xong.
(Nhưng tui không dám chắc an ninh an toàn cho bác đâu. Cũng đừng rủ tui. Tui xài O2s)
Làm cách này có vẻ hay :D pó tay :D
hehehe mà có lẽ không pó tay, mà là "pó pột" vì bị wýnh :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...