không lưu được số ĐT với icontact trong WM 6.1

myhello186

NHẬP HỘI
Xin các Pác giúp em với: Em dùng con O2s vừa up lên WM 6.1 có cài thêm Icontact, nhưng không hiểu tại sao ko lưu được số điện thoại vào contact và SIM. Nếu thêm mới vào thì máy báo lỗi: [An unexpected error has occurred in this program.
Em đã cài đi cài lại Icontact rồi nhưng vẫn ko được. Mong các Pác chỉ dẫn.
Thanks!

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xin các Pác giúp em với: Em dùng con O2s vừa up lên WM 6.1 có cài thêm Icontact, nhưng không hiểu tại sao ko lưu được số điện thoại vào contact và SIM. Nếu thêm mới vào thì máy báo lỗi: [An unexpected error has occurred in this program.
Em đã cài đi cài lại Icontact rồi nhưng vẫn ko được. Mong các Pác chỉ dẫn.
Thanks!
Bạn cứ vào Contact của WM và nhập danh bạ mới vào, đâu cần phải xài đến IContact, lỡ may chương trình IContact bị lỗi hoặc quá trình cài đặt lên thẻ nhớ lại gây sự không ổn định khi hoạt động của ứng dụng thì sau, 1 vài ảnh hướng dẫn nhưng chắc bạn cũng đã biết rồi:
Vào contact/new/Sim Contact/ và nhập tên (hàng trên, không được quá dài nhé) và số điện thoại (hàng dưới, cú pháp WM +84905123456 hoặc 0905123456

Attachments

43 KB · Đọc: 18
    54.7 KB · Đọc: 17

myhello186

NHẬP HỘI
Cảm ơn Pác! Em cung đã thực hiện các cách, nhưng ko thể lưu vào được máy, cả vào SIM cung ko luon. Ko biết có phải WM 6.1 của em bị lỗi không nhỉ?

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác ơi.bác dùng phần mềm keyboard gì vậy.em thấy đẹp thế.giới thiệu cho em cái.có thì up lên cho em luôn.hjjh
Nó dưới đây, là pm VNkeyboard được phát triển bởi KyNam, giao diện khá giống Iphone và gõ được tiếng Việt, bạn cài vào My Device, kích hoạt ctri`nh trong Start/ Settings/ Input nhé.
Chúc vui!

Attachments

• VNKey2.0.5Standard.CAB
    689.6 KB · Đọc: 11

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...