Không nghe được cuộc gọi đến

Taycuphach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng tư 2007 lúc 08:00
Con minis của mình không hiểu sao khi có người gọi đến thì thỉnh thoảng nó không nghe được phải khoảng chục giây sau thì nó mới nghe được không hiểu là bệnh gì hả các bác băn khoăn quá không biết có nên đem ra hàng không hay chỉ cần up room là khỏi bác nào chẩn bệnh cho con máy của em với.

Taycuphach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng tư 2007 lúc 03:49
Cám ơn mọi người nhưng bản em dùng là Molski 2.6 được mọi người trên diễn đàn đánh giá là một bản room tốt nên em không biết là đây là do phần mềm hay là do phần cứng nhỉ mọi người. Em cũng có thêm một câu hỏi nữa là cáp màn hình của em hơi lỏng nên thỉnh thoảng nó lại bị sọc trắng ở màn hình vậy có cao thủ nào biết chỗ sửa uy tín và dứt điểm cái bệnh này không ạ. Em sợ chọc ngoáy mất zin lắm. Cám ơn sự chia sẻ của mọi người

tndp

gà con iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng tư 2007 lúc 10:46
lúc không nghe được bác có đang cắm sync/charge = cái dây sync/charge tàu không? cũng có trường hợp là do cái dây sync/charge này gây ra, chỉ cần rút cái dây này ra la dc

meoxu

: : Mèo già hóa cáo : :
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng tư 2007 lúc 23:56
Hồi trước đứa bạn mình cũng bị trường hợp dạng này nhưng là đầu kia ko nghe được, test các kiểu cuối cùng hóa ra do thay vỏ lắp ko khít, lấy tay giữ chặt vào chỗ loa thì bên kia lại nghe được

Taycuphach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng tư 2007 lúc 06:07
Bệnh của mình thì lại là do mình không nghe được thế mới cú chứ. Mình để ý cứ mỗi khi mình để chế độ rung hoặc đang nghe nhạc thì tình trạng này rất hay xẩy ra. Còn nếu máy không làm gì thì rất ít gặp có ai gặp trường hợp này chưa ạ giúp mình với nếu cuối tuần không ai giúp thì sẽ đi up bản room mới nào.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday