không sử dụng EasyEject Utility trên T61 được

Các thớt khác của duyvu2011

thold1705

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng mười 2007 lúc 08:13
Muốn dùng được chức năng này trước hết bạn phải download driver của Hotkey ( cho phím Fn ) thì khi đó bạn mới dùng được. Mình đang dùng T41 ban đầu cũng ko có nhưng khi cài driver cho phím Fn và driver EasyEject thì dùng được bình thường. Chúc bạn thành công.

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười 2007 lúc 18:01
Muốn dùng được chức năng này trước hết bạn phải download driver của Hotkey ( cho phím Fn ) thì khi đó bạn mới dùng được. Mình đang dùng T41 ban đầu cũng ko có nhưng khi cài driver cho phím Fn và driver EasyEject thì dùng được bình thường. Chúc bạn thành công.
hotkey thì mình biết rồi nhưng vì thấy máy mình được cài sẵn windows+thinkvantage nên thắc mắc thôi, lẽ nào cái hãng cài sẵn lại k hoạt động?

thold1705

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng mười 2007 lúc 14:56
Trường hợp của bạn thật giống với máy của mình khi mua về, đúng là khi mua về máy đã có sẵn ThinkVantage nhưng khi ấy mới chỉ tích hợp sẵn EasyEject còn software Hotkey cho Fn thì bạn chưa có ( vẫn dùng được Fn ) nhưng không hiện lên phần mềm tiện ích nhỏ ( ví dụ khi ta bật đèn bán phím lên hay bật tăng giảm volume lên thì phải có dòng màu xanh biểu tượng cái loa, hay đèn báo sáng). Bạn hãy kiểm tra và lấy software đúng dòng T61 nhớ đánh cả Model về máy trên trang chủ IBM là bạn sẽ lấy được ngay. Nếu không lấy được gọi cho mình, mình lấy giúp cho. Mình đã làm rồi, bạn yên tâm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday