Không thấy rule dủa forum đâu hết

Các thớt khác của dropzone
Status
Không mở trả lời sau này.

dropzone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2006 lúc 22:37
Tôi chản biết lý do vì sao del bài tôi. Các bác không đưa rule lên forum làm sao đọc mà làm theo ha?
Thiết nghĩ nêu muốn mọi thành viên tuân thù theo forum thì nên để rule ngay tại mỗi topic, sao lai không thấy mà cứ việc del bài tùy thích!
MOS như thế tôi không nể chút nào hết.
ADMIN xem lại tư cách của các MOD xem sao!

dropzone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2006 lúc 23:03
đúng là chỉ có handheldvn mới làm như thế! để cái Nội Quy bé như hạt tiêu và nằm ở một góc khiêm tốn, nên khối người bị ban nick, bị del bài. Tại sao Admin không đưa nó ra ngoài ánh sáng để mọi người được chiêm ngưỡng cái"Nội Qui" của HANDHELDvn. Cảm ơn bác chỉ chổ để em đọc không em lại bị del bài ban nick nữa thì khổ. chỉ là chổ chơi cho vui thôi làm ăn gì chứ!!!

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2006 lúc 23:16
Có lẽ bạn ưa tiếng Anh quá nên khi ngay đến việc thắc mắc hỏi bạn cũng Rule này rule nọ. Bạn gọi nó là Nội quy đi, đấy nó đấy, bạn vừa nhìn thấy đấy, bạn thấy chữ Nội quy màu xanh này chứ. Tôi nghĩ cho dù nó có to mấy đi chăng nữa mà người ta không đọc, không quan tâm thì cũng dễ ... thắc mắc. Còn nếu quan tâm thì chỉ ngay việc đọc lại tối thiểu 3 bài viết ngay trong box này bạn cũng sẽ biết nội quy ở đâu. Admin thì có thể nhận xét đánh giá mod, Mod chịu trách nhiệm đánh giá xem lại thành viên.
Nhân dịp năm mới cũng không muốn làm mọi việc mất vui. Chúc bạn đọc xong được Nội quy và hay tuân theo những điều bắt buộc trong đó để khỏi "mắc bẫy". Và đề nghị bạn hãy tự bỏ nội dung trong phần "Chữ ký" của bạn.
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2006 lúc 23:21
Tôi chản biết lý do vì sao del bài tôi. Các bác không đưa rule lên forum làm sao đọc mà làm theo ha?
Thiết nghĩ nêu muốn mọi thành viên tuân thù theo forum thì nên để rule ngay tại mỗi topic, sao lai không thấy mà cứ việc del bài tùy thích!
MOS như thế tôi không nể chút nào hết.
ADMIN xem lại tư cách của các MOD xem sao!

Trich bài bị xóa:
*TQ - Cần bán Vertu Silverstone Limited Edition

--------------------------------------------------------------------------------

Bán Vertu Silverstone Limited Edition
Máy mới 99% còn bảo hành tại FTP.
Do nhu cầu đổi máy mới nên bán.
Giá cả thương lượng. ( VMEP xóa do ko ghi rõ giá bán cụ thể)

Sau đó bạn đăng lại bài khác có giá bán nhưng lại: Tự Up bài khi chưa đủ điều kiện 24h nên bị Mod Lampham xóa:Trích:

TQ - Cần bán Vertu Silverstone Limited Edition ( Hôm nay lúc 11h21 AM)

--------------------------------------------------------------------------------

Do nhu cầu đổi máy khác nên dư xài bán lại.
Vertu Silverstone Limited Edition
Hàng còn bảo hành tãi FTP đến tháng 07 năm 2007. Mới 99% ít dùng
Giá bán 4650USD.
....................

hôm nay, 09:03 PM #2

--------------------------------------------------------------------------

Chúc mừng năm mới!! up up up

Tôi-VMEP thay mặt Ban điều hành trả lời Bạn như sau:

Lý do xóa bài- Đã bôi đen ở trên!
Ở đây ko có ai " Bẫy" bạn cả,nên vui lòng xem lại cách phát ngôn nhé.
Chúng tôi chỉ làm theo Nội Qui, ko cần bạn phải nhắc nhở Admin xem lại tư cách của Mods.
Vì sự đóng góp của bạn cho diễn đàn cũng gần 300 bài viết nên tôi thay mặt Ban Điều Hành ban cảnh cáo bạn 7 ngày về sự thắc mắc vô lý & cách phát ngôn của bạn.
Mong bạn rút kinh nghiệm cho lần sau!

dropzone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2006 lúc 23:22
Rule là Nội quy phải không bác, nó luôn nằm trên cùng, góc bên phải.

Nhân tiện có đề nghị nho nhỏ: Admin làm chữ Nội quy to hơn 1 chút hoặc đưa Nội quy ra vị trí dễ thấy hơn.Thấy nhiều bác thắc mắc cái này quá!Cám ơn!
Cảm ơn! vô vàng cảm ơn bác. Thế là em đã thấy nó. Ôi sao mà nội qui nó chiếm một vị trí khiêm tốn mà lại có quyền lực lớn quá các bác ADMIN ơi!
Cái nội qui nó làm khổ biết bao nhiêu người rồi, bởi cái nội qui nó quá là nhỏ bé quá. nội qui nên dể vị trí dể nhìn thấy như trên dòng " Trang chủ -----About" thì mọi người sẽ ít vi phạm hơn chứ.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2006 lúc 23:50
Cảm ơn! vô vàng cảm ơn bác. Thế là em đã thấy nó. Ôi sao mà nội qui nó chiếm một vị trí khiêm tốn mà lại có quyền lực lớn quá các bác ADMIN ơi!
Cái nội qui nó làm khổ biết bao nhiêu người rồi, bởi cái nội qui nó quá là nhỏ bé quá. nội qui nên dể vị trí dể nhìn thấy như trên dòng " Trang chủ -----About" thì mọi người sẽ ít vi phạm hơn chứ.
Chính xác! Nước có phép,làng có lệ,diễn đàn có Nội qui.
Nôi qui chỉ là 1 chế tài,không làm khổ ai cả nhưng nó giúp mọi thành viên & hỗ trợ các Điều hành viên thực thi công việc hoặc giao dịch khi tham gia 1 thế giới ảo .Hy vọng chúng ta nên tôn trọng và thực hiện nó 1 cách tốt nhất,tránh những vi phạm ko đáng có.

Chúc các Bạn và gia đình 1 năm mới với mọi điều tốt đẹp nhất!

TOPIC CLOSED!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday