Không thể mở Wifi sau khi upgrade lên Fw 3.0.1

noobie1003

NHẬP HỘI
Các pác ơi giúp em với, vừa để giành tiền mấy chục năm mới đủ tậu được con iphone về:), nhưng sau khi em activate đt với itunes và update nó lên 3.0.1 thì bây giờ em không thể kết nối vô wifi được, nó không cho em chọn network luôn, cả bluetooth cũng ko vô được. có bác nào biết ko chỉ dùm em, chứ iphone mà ko xài đc wifi thì chán chết:(( cảm ơn các pác nhiều.

blacksky2210

NHẬP HỘI
Các pác ơi giúp em với, vừa để giành tiền mấy chục năm mới đủ tậu được con iphone về:), nhưng sau khi em activate đt với itunes và update nó lên 3.0.1 thì bây giờ em không thể kết nối vô wifi được, nó không cho em chọn network luôn, cả bluetooth cũng ko vô được. có bác nào biết ko chỉ dùm em, chứ iphone mà ko xài đc wifi thì chán chết:(( cảm ơn các pác nhiều.
bạn chụp hình lên để mình bik rõ còn giúp dc bạn chứ :D

noobie1003

NHẬP HỘI
Đây là hình của em nó đây bác ah, em đã restore nó lại Fw 3.0 rồi, nhưng nó vẫn vậy đó. mong bác nào có kinh nghiệm gíup em.

Attachments

101.3 KB · Đọc: 27

bingbongbich

NHẬP HỘI
Chuyện này mình cũng gặp, đang để FW3.0 gốc, không Wifi cũng không Bluetooth gì ráo trọi, chán gần muốn đem quăng cái máy. Lạ đời là 2 thằng, mình và 1 thằng bạn nữa, sau khi update lên 3.0.1, giờ Wifi không được giống nhau, hic hic...
Chưa thấy cao thủ nào đã bị và mở lại được, chắc phải để FW3.0 gốc mà nhìn thôi !!!

duong_vi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
xuống 2.2.1 luôn nha bro , cứ xuống khi nào đc thì thôi , nếu ko đc thì pm mính ẽ giải quyết giúp cho

smallguy73

GÂY DỰNG
Bạn thử Restore lại xem sao...vấn đề lỗi wifi của iphone sau khi restore cũng hay xảy ra, đôi khi liên qua đến cả phần cứng như hồi dung ziphone để unlock ý. Của bạn dùng bản quốc tế hay bản locked nhỉ???

bingbongbich

NHẬP HỘI
Bạn thử Restore lại xem sao...vấn đề lỗi wifi của iphone sau khi restore cũng hay xảy ra, đôi khi liên qua đến cả phần cứng như hồi dung ziphone để unlock ý. Của bạn dùng bản quốc tế hay bản locked nhỉ???
Có liên quan đến phần cứng thì tiêu rồi, hic. Mới xài được 1 tháng. Hên xui nhỉ !!! ^#(^
Dù sao chăng nữa thì iPhone cũng là thiết bị rất hay, mình lại là người lọt vào trong số những người bị lỗi phần cứng, hic hic...
Mình đang xài bản World bạn à ! Thế mới chán ! :">

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...