Không thể nhận ra ManU

Các thớt khác của sonadt

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thật quá ư đau lòng cho các fan hâm mộ ManU... Thua thằng bét bảng.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã bảo rồi, thay vị cha già Feguson đi. Ông ấy tài thiệt nhưng hết phép rồi. Một đội bóng mà chỉ được 1 người lèo lái trong hơn 1 chục năm trời thì có phù phép gì người ta cũng rõ mười mươi.

Không thèm xem MU nữa, cho đến khi nào thay HLV mới!

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hôm qua Chelsea cũng ăn rùa được quả chứ ko thì thua nhục, em nhìn quả chú Djorba hình như việt vị rồi ý, chắc đá C1 về mệt lử cả rồi nên mới thế

tuethuc

GẮN KẾT
bùn wá, mùa sau fải múc bằng dc chú gatuso về để vực dậy tinh thần anh em mới dc. à, còn fải thanh lý bác saha, bác carol, bác phil nữa, tậu thêm 1 em winger nữa!!!!!! vậy là đè bẹp chelsi lun đó!!!

darkside of the night

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đè bẹp ai thì chưa biết nhưng tinh thần của MU mới chính là thứ đáng nói trong tg gần đây.Với lực lượng hiện h thì thực ra MU cũng có thể ngang ngửa Chelsea rồi,có lẽ khi không còn động lực giành chưc vô địch ngoại hạng nữa nên MU mới ra nông nỗi như bh.
Đêm nay mới thực sự đáng xem đây,Real-Barca 2 đội không có gì để mà mất cả.Danh dự và truyền thống đối đầu không có chỗ cho sự toan tính,hy vọng sẽ có 1 bữa tiệc bóng đá :)
Kể ra mà đá sớm tụ tập lại ngồi gào thét như kiểu world cup thì chắc vui đấy nhỉ :D

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
darkside of the night said:
Đè bẹp ai thì chưa biết nhưng tinh thần của MU mới chính là thứ đáng nói trong tg gần đây.Với lực lượng hiện h thì thực ra MU cũng có thể ngang ngửa Chelsea rồi,có lẽ khi không còn động lực giành chưc vô địch ngoại hạng nữa nên MU mới ra nông nỗi như bh.
Đêm nay mới thực sự đáng xem đây,Real-Barca 2 đội không có gì để mà mất cả.Danh dự và truyền thống đối đầu không có chỗ cho sự toan tính,hy vọng sẽ có 1 bữa tiệc bóng đá :)
Kể ra mà đá sớm tụ tập lại ngồi gào thét như kiểu world cup thì chắc vui đấy nhỉ :D

Mình thì không nghĩ lực lượng của MU bằng được với Chelsea, mặc dù biết so sánh là rất khó khăn. Xem mấy thằng Robbel, Duff hay Lampad đá mà sợ, còn mấy anh nhà MU (như Rooney, Ronaldo...) thấy mà chán. Toàn vẽ vời, hữu dũng vô mưu... MU hớ nhiều lắm rồi. Phải làm cuộc cách mạng thôi!

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
quá bèo
không thể chấp nhận được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.