Không tìm thấy các box liên quan tới DESKTOP

Các thớt khác của lexus_ldn
22 Tháng bảy 2007 lúc 13:17
các bác Admin cho em hỏi với: Em thấy diễn đàn có các mục dành cho PPC, Smartphone, Laptop. Nhưng chẳng thấy box dành cho Desktop đâu để hỏi cả? Bây giờ cũng còn rất nhiều người quan tâm tới desktop mà? Đề nghị các bác cân nhắc lập thêm box cho desktop để anh em trao đổi.

Thank you!

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng bảy 2007 lúc 17:43
Những lỗi thường gặp trên PC thì cũng đâu có khác j` trên laptop đâu nhỉ :D cơ bản vẫn là hệ điều hành thôi mà.
chính xác, em toàn lấy kiến thức trên PC để nói trên lap k hà, vì k có lap để xài :D

Trong box mua bán cũng bán ram, PC, loa... nhưng những thứ đó cũng đâu phải handheld gì đâu.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng bảy 2007 lúc 21:01
Ơ hay,em gặp chuyện gì với HDH đều post vào hỏi đáp cho laptop có vấn đề gì đâu nhỉ?Mà chắc cũng đầy người như thế.Còn những thứ mà rõ ràng không phải của laptop cũng không thuộc PDA thì đã có mục Các Thiết Bị Khác rồi.Đến ngay như vấn đề chẳng thuộc laptop,KTS gì mà vẫn có mục chuyện ngoài lề,cộng đồng.Có khi diễn đàn bây giờ đang thừa box không chừng.Bây giờ đang là thời kỳ tinh gọn bộ máy,đến như nhà nước mà còn phải cố bớt các bộ,ngành đi.Mở thêm box làm gì.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng bảy 2007 lúc 21:38
Hì! Những vấn đề về phần cứng thì có hơi khác nhau đấy ạ.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng bảy 2007 lúc 20:44
Bạn có thể post thắc mắc vào mục này cũng được mà. Chúc vui! :)
Chính thế đấy bác! Em mà có gì thắc mắc phần cứng PC là nhảy vô Box cộng đồng liền :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday