Không tìm thấy các box liên quan tới DESKTOP

Các thớt khác của lexus_ldn
các bác Admin cho em hỏi với: Em thấy diễn đàn có các mục dành cho PPC, Smartphone, Laptop. Nhưng chẳng thấy box dành cho Desktop đâu để hỏi cả? Bây giờ cũng còn rất nhiều người quan tâm tới desktop mà? Đề nghị các bác cân nhắc lập thêm box cho desktop để anh em trao đổi.

Thank you!

Nhiều người quan tâm thì có trong diễn đàn thì có ba nhiêu box cho đủ. Diễn đàn chỉ có handheld thôi ... desktop không phải handheld thì không có là đúng rồi.
hi hì

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Những lỗi thường gặp trên PC thì cũng đâu có khác j` trên laptop đâu nhỉ :D cơ bản vẫn là hệ điều hành thôi mà.
chính xác, em toàn lấy kiến thức trên PC để nói trên lap k hà, vì k có lap để xài :D

Trong box mua bán cũng bán ram, PC, loa... nhưng những thứ đó cũng đâu phải handheld gì đâu.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ơ hay,em gặp chuyện gì với HDH đều post vào hỏi đáp cho laptop có vấn đề gì đâu nhỉ?Mà chắc cũng đầy người như thế.Còn những thứ mà rõ ràng không phải của laptop cũng không thuộc PDA thì đã có mục Các Thiết Bị Khác rồi.Đến ngay như vấn đề chẳng thuộc laptop,KTS gì mà vẫn có mục chuyện ngoài lề,cộng đồng.Có khi diễn đàn bây giờ đang thừa box không chừng.Bây giờ đang là thời kỳ tinh gọn bộ máy,đến như nhà nước mà còn phải cố bớt các bộ,ngành đi.Mở thêm box làm gì.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hì! Những vấn đề về phần cứng thì có hơi khác nhau đấy ạ.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn có thể post thắc mắc vào mục này cũng được mà. Chúc vui! :)
Chính thế đấy bác! Em mà có gì thắc mắc phần cứng PC là nhảy vô Box cộng đồng liền :D

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhà ta là 4rum chuyên về các thiết bị cầm tay handheld, destop nếu đưa vào thì đâu còn "cầm tay" nữa đâu :D

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
spam tí : PC mua từ tiệm về cũng phải held = hand , bưng = tay :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyện là sắp đến ngày kỷ niệm 1 năm vào chuồng mà chưa biết tổ chức hay tặng quà như thế nào cho lãng mạn 1 chút.
Bác nào có ý kiến hay hay tư vấn cho em với ạ
Thanks các bác :)
Ps: Bà xã em đang bầu sắp vỡ chum rồi ạ :):):) ...
Lazada Vietnam Master card on Monday