Không update được Vista SP 1

22 Tháng mười một 2007 lúc 14:12
Lời khuyên giành cho bạn: đừng. Vì theo thông tin mới nhất, Vista SP1 mới ở dạng beta. Bạn chỉ cấn để Vista tự động update những bản patch là ngon rồi

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười một 2007 lúc 22:01
Nhưng mà máy em không up được gì tất các bác ạ. Nó toàn báo Code 80070005 thôi. Lỗi gì đây nhỉ?
Dùng Help search lỗi đi Bác, nó chỉ dẫn vô cùng rõ ràng, đại khái là file tạm trong máy Bác nhiều quá, Bác Bill nói phải xóa hết đi rồi update lại :D

Search đi nha Bác, nói bi nhiêu thôi :)

23 Tháng mười một 2007 lúc 00:27
Auto update thường xuyên vẫn còn sót. Hôm trước có vào trang Microsoft, xem thử cái bản Vista Sp1 nó mần răng, tuy thử nghiệm nhưng nó cho mình biết là các bản vá nào sẽ có mặt trong phần nâng cấp SP1, em tải về 4 file, cài được 2 file (có lẽ do dùng Vista Basic nên không cài được mấy cái kia) trong đó có file sửa lỗi tính toán thời gian sai khi copy.

23 Tháng mười một 2007 lúc 01:37
Vista vẫn còn nhiều lỗi quá. Em vẫn đang chờ bản SP1 đây. Mới khắc phục được lỗi "Copy - Not enough memory" và tương thích Driver của nVidia GeForce Go 7900GS, nhưng giờ lại không cài được phần mềm Mind Manager (trước kia vẫn cài, chạy ầm ầm), chả hiểu sao nữa. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday