không vào được box mua bán

Các thớt khác của tientn
2 Tháng hai 2007 lúc 11:04
Các MOD cho mình hỏi tí, không hiểu sao mấy hôm nay không vào được box mua bán. Cứ vào thì đòi đăng nhập, làm xong lại out bắt đăng nhập lại. Làm ơn coi giùm.
Thanks

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 11:32
anh xem xem anh vào bằng handheldvn.com hay handheld.com.vn mấy bữa trước em cũng bị thế em vào bằng trang kia cái là ok ngay.hum trước em vào bằng handheldvn.com nó cứ bị như anh. em log vào bằng trang handheld.com.vn là ok ngay

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2007 lúc 08:35
kaka, bao nhiu bác chỉ đều ko trúng chỉ mỗi mình em chỉ trúng kaka.chắc HHVN bị gì ấy, hôm trước em bị y chang cả ngày ko vào được bực cả mình thế mào vào bằng Handheld.com.vn lại ngon lành, 1 phát là vào. mấy mod xem cái này thế nào, hôm trước em tưởng máy em bị đơ đơ, nhưng chắc có lẽ là do HHVN chứ ko fải tại máy em

ntranchinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng hai 2007 lúc 14:04
Chắc là bro mới đăng ký, nên admin chưa activate account của bạn nên bạn chưa vào Box mua bán được. Bình thường thì sau khi đăng ký trong vòng 24h account của bạn sẽ được kích hoạt.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thấy phía trước bên phải của MBP có một vệt đen nhỏ, các bác cho em hỏi đây có phải cổng thu nhận tín hiệu hồng ngoại không hay là gì ạ, nếu là cổng hồng ngoại thì dùng điều khiển nào để dùng được ạ, tks các bác

...
Lazada Vietnam Master card on Monday