Không vào wifi được

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2008 lúc 09:54
Bạn search trên 4rum này có nhiều bài viết/hỏi đáp về vấn đề này. Còn nếu như bạn tìm mà không đúng yêu cầu của bạn thì bạn có thể nói thật chi tiết về vấn đề của mình để anh em ở đây biết đường mà giúp chứ. Đơn giản như vậy khó giúp lắm.

28 Tháng hai 2008 lúc 10:54
Bạn search trên 4rum này có nhiều bài viết/hỏi đáp về vấn đề này. Còn nếu như bạn tìm mà không đúng yêu cầu của bạn thì bạn có thể nói thật chi tiết về vấn đề của mình để anh em ở đây biết đường mà giúp chứ. Đơn giản như vậy khó giúp lắm.
Cảm ơn bạn đã chỉ mình đang tìm

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2008 lúc 11:31
Sao mà tự nhiên con O2IIi của mình không truy cập đươc wifi . Bác nào biết chỉ cho mình với :(
hix, bác hỏi thế như đánh đố ý nhỉ, phải cho biết thông tin làm sao mà kô vào được, va đập, hay cài soft hay uprom... hay nguyên nhân gì khác, phải nói rõ thì ai biết mới mách được chứ. :confused:
Liên quan đến wifi thì kiểm tra tất cả nhưng gì có liên quan đến wifi: máy, AP, phân mềm, phần cứng. Dùng các thiết bị khác nhau để tìm và chuân đoán xem hỏng cái gì, do máy hay AP :cool:

4 Tháng ba 2008 lúc 15:51
Tôi cũng bị trường hợp như vậy, tôi dùng HP 6365, mở Wifi thì nhận máy chủ nhưng cứ vào IE để tìm trang web thì lúc nào cũng hiện dòng chữ không kết nối được với trang web đó, dùng phần mềm minimo của Mozilla thì vào được kể cả dùng GPRS, (nhưng phần mềm Minimo vào web chậm lắm nên tôi ít dùng), vậy không hiểu phần mềm IE của máy có vấn đề gì vậy xin các Pro chỉ giáo, mà tôi tìm phần mềm vào web như Opera thì không có bản dùng cho Win 2003, bác nào có phần mềm Opera dùng cho Win 2003 cho tôi down nhờ nhé,,Thanks

bigdad

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng ba 2008 lúc 21:46
Theo ý mình thì bác nên up lại rom.... trường hợp opera vào đc net và IE k đc là do IE theo rom lỗi bác nên cài bản rom khác... có khá nhiều bản rom mới và ổn định.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday