Không xạc được IP từ ổ cắm điện

4 Tháng ba 2008 lúc 00:54
Cho tớ hỏi ké luôn nhé. Cục sạc của mình đầu ra là đầu 1394, căm vào màn hình cũng hiện hình cục pin, nhưng o vôđiện gì cả (cắm tới 2 ngày luôn đó). Đã mua cục khác thì sạc bình thường???
IP 4G, version 1.1.1

10 Tháng ba 2008 lúc 13:01
Cho tớ hỏi ké luôn nhé. Cục sạc của mình đầu ra là đầu 1394, căm vào màn hình cũng hiện hình cục pin, nhưng o vôđiện gì cả (cắm tới 2 ngày luôn đó). Đã mua cục khác thì sạc bình thường???
IP 4G, version 1.1.1
1394 gắn vào cục xạc ko ra nguồn đâu bác

10 Tháng ba 2008 lúc 17:19
IP 4G, version 1.1.1
USB charge với điện áp 5 VDC, còn Firewire 1394 theo mình biết là 12 VDC. iPhone tự bảo vệ nên không charge được bằng 1394. Nếu có gì không đúng mong anh em chỉ bảo, lần đầu tiên vô Forum này góp bài :)

10 Tháng ba 2008 lúc 17:48
USB charge với điện áp 5 VDC, còn Firewire 1394 theo mình biết là 12 VDC. iPhone tự bảo vệ nên không charge được bằng 1394.
Vậy thì cục đó chắc bày tủ kiếng ngắm chơi quá.:confused:
Món đó đi kèm với con IP 4G (bạn từ Mẽo về, thấy tớ thích nên cho luôn). Sau đã mua cable nối PC qua U SB để vừa vọc iTune, vừa sạc luôn:rolleyes:

aulacco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng ba 2008 lúc 09:59
Các bác giúp em ko biết vì lý do gì mà ko xạc được IP từ ổ cắm điện. Em đang dùng IP 1.1.1, đã tự unlock tại nhà. Xạc bằng PC, Laptop thì okie nhưng với ổ điện thì nó ko được
Cảm ơn các bác
Mình cũng đang bị hiện tượng này

Xạc không bị hỏng, vì dùng với iPhone khác vẫn tốt!
Bác đã có cách khắc phục lỗi này chưa

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu IPHONE 6

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday