Kiếm đâu được driver Nvidia 7900GS cho vista 32bit nhỉe

Các thớt khác của nova1986
11 Tháng năm 2007 lúc 10:27
Em cón con láp alienware,vừa cài vista 32bit,nhưng ko thể cài được cái VGA 7900GS,híc,em lên mạng down một đống phiên bản về nhưng vẫn ko dùng được,có bác nào biết chỉ cho em với.Em cảm ơn.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng năm 2007 lúc 16:02
Các bạn thử thằng này xem sao
http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1634

Mình dùng ATI, cũng chả hỗ trợ, nhất là cái vụ xuất tín hiệu qua máy chiếu hoặc LCD, sau cũng phải dùng driver cho máy PC, mod lại cài cho laptop, cuối cùng cũng được, các bạn thử xem sao nhé.

11 Tháng năm 2007 lúc 17:39
@Ducto:

Backup drive nó là một phần mềm mình phải down về ạ,hay nó là một tiện ích có sẵn trong win vista này ạ?Em chưa bao h dùng cái này,bác làm ơn chỉ bảo cho em một vài bước được ko ạ.Hiện máy em đang chạy mỗi vista thôi,XP em gỡ bỏ rồi.

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng năm 2007 lúc 20:26
@Ducto:

Backup drive nó là một phần mềm mình phải down về ạ,hay nó là một tiện ích có sẵn trong win vista này ạ?Em chưa bao h dùng cái này,bác làm ơn chỉ bảo cho em một vài bước được ko ạ.Hiện máy em đang chạy mỗi vista thôi,XP em gỡ bỏ rồi.
Backup Driver là một cái tên chung chung của một lô một lốc các phần mềm có nhiệm vụ tìm và gom Driver của thiết bị vào một thư mục. Backup Driver có nghĩa là cậu phải có một bộ Windows ngon lành với Driver chạy ổn định, sau đó cậu mới Backup để cài lại Windows xong rồi thì Restore.
Theo tớ biết thì con M9700 của cậu chạy XP, cậu tự cài Vista. Vậy Backup Driver là vô nghĩa :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday