Kiếm rom ổn định cho s8 bản SM-G9500

Anniel

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng bảy 2018 lúc 13:27
Lần đầu hỏi có gì không đúng mod nhắc nhở dùm, em cảm ơn. Em có cây s8 mã trên mà kiếm hoài chưa được bản rom nào, lần đầu dùng máy xách tay mà bị vài lỗi vặt phần mềm tự fix không nổi mong cao nhân chỉ giáo hay anh thợ nào nhiệt tính teamview cài trả phí cũng được ạ gần nhà toàn cửa hàng tay ngang nghe đến xách tay là lắc đầu hết cả đám luôn rồi :( Em cảm ơn trước.

Attachments

flyupsky

Bay lên trời xanh
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng bảy 2018 lúc 12:49
Lần đầu hỏi có gì không đúng mod nhắc nhở dùm, em cảm ơn. Em có cây s8 mã trên mà kiếm hoài chưa được bản rom nào, lần đầu dùng máy xách tay mà bị vài lỗi vặt phần mềm tự fix không nổi mong cao nhân chỉ giáo hay anh thợ nào nhiệt tính teamview cài trả phí cũng được ạ gần nhà toàn cửa hàng tay ngang nghe đến xách tay là lắc đầu hết cả đám luôn rồi :( Em cảm ơn trước.
:) vào hội SSVN k có chỉ à bác. Có khi phải root mới cài dc rom fix (nhưng như thế thì mất knox)

Anniel

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng bảy 2018 lúc 12:56
:) vào hội SSVN k có chỉ à bác. Có khi phải root mới cài dc rom fix (nhưng như thế thì mất knox)
Em vào mấy group trên facebook hỏi mà không được, tất nhiên là có trả phí mà cũng không thấy ai chỉ, chắc tại bản này không thông dụng như bản mỹ với hàn :((

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday