Kinh nghiệm dùng Fingerprint

Các thớt khác của whamy04

whamy04

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 22:14
Hôm qua đi Intel ở Nhà thi đấu Phú Thọ,được dùng thử Fingerprint nhưng sao thấy khó dùng quá.Phải quét vân tay chính xác thì mới được.Còn hơi nghiêng 1 tí hoặc thiếu 1 tí thì Failed hoài.Có ai có kinh nghiệm về cái này không?Chia sẽ với!

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 11:26
Không ai dùng cái này đâu bạn, phức tạp lắm

16 Tháng năm 2007 lúc 12:27
Cũng có một vài người xài..nhưng chỉ một hai lần rồi thui !!! Hồi trước em có đọc bài một số bác trên HH thì finger để "kiểng" thui.. Chắc phải đợi mấy bác business thường xuyên "bảo mật thông tin" thì may ra...

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 21:24
Các bác cho em hỏi là : với những laptop ko có built-in chức năng fingerprint này, thì có cách nào dùng được hay ko ạ ? có thể gắn thêm 1 thiết bị scan và check vân tay ở ngoài qua cổng USB chẳng hạn ... ?

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 23:33
T43 e cũng dùng qua cái chức năng này. sau hơn 1 tháng sử dụng thì cũng quen. Chỉ có vài điều rút ra: khi quét thì tay .. phải sạch :D. dặt quét thì phải chuẩn.
Tiện lợi: tốt, e đánh giá cao tính năng này
Bất lợi: nhiều khi phải quét vài lần mới được mặc dù quét rất chuẩn :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa ra mắt bản cập nhật iOS 12.1.1 cho iPhone và iPad. Bản cập nhật này tập trung vào việc bổ sung thêm các tính năng mới cho ứng dụng FaceTime, xem trước thông báo bằng Haptic Touch trên iPhone XR (vì không có 3D Touch) và hỗ trợ SIM kép với e ...
Lazada Vietnam Master card on Monday