[TOÀN QUỐC] Kính râm, gọng kính giá tốt.

Các thớt khác của oranje Lịch sử giao dịch của oranje (5)

oranje

Snob
GẮN KẾT
Em đang bàn về kính râm và mắt kính thì bị move topic, nên em tách riêng những thứ em có thể bán ra 1 topic và mong các Mod đưa topic bàn luận về lại chỗ cũ ạ.

--

Các bác muốn ép giá thì viber/zalo/sms cho em theo số 09-42-35-46-79 hoặc thư riêng nhé. Hoặc vào FB của em ở chữ ký để nhắn FB messenger, em sẽ cố trả lời sớm. Em còn có thể tư vấn loại kính phù hợp và giá tụt quần cho các bác nhiệt tình hehe, nói chung ngoài chuyện mua bán em là một người có vài thứ hay ho để giao lưu trao đổi về cả kiến thức menswears lẫn thông tin giải trí showbiz Vịt Ngan :D.

Em nhận đặt các mẫu kính râm có chất lượng mắt kính tốt nhất bây giờ như Maui Jim / Revo / Serengeti / Oakley / Oliver Peoples giá rẻ. Các cụ thích mẫu nào mà thấy giá ở VN chưa được hợp ví thì bảo em, em sẽ cố hết sức.

FB của em: https://www.facebook.com/oranje.hh/

---

Maui Jim, hàng kính râm ngon nhất bây giờ em đang có các mẫu sau,

1. Mavericks (có 2 màu là rose gold và gold bronze) - có sẵn màu sunrise, Silver grey. Đang về Gold bronze - 5300K

Màu Sunrise này là mới ra 2017 đang cực hot.

Silver Grey

---

2. Waihe'e Ridge - 6tr

---

3. Lava Tube - 6tr

---

4. Ola - 6tr

một trong những con đắt nhất của MJ

---

5. Cook Pines Gold Bronze - 5300K

---

6. Guardrails - 6tr

---

7. Lighthouse - 3800k

---

8. Wiki Wiki Grey Silver - 5300K

oranje

Snob
GẮN KẾT
Serengeti em có những mẫu này

Aerial - 3500K

----

Brando - 2900K

---

Corleone - 3400K (đã có gạch)

---

Ponza - 3200K

--

Mondello - 2900K

---

Palmiro 2900K

Các mẫu Empoli, Udine, Verdi, Isola, Caterina... đang sắp về.

oranje

Snob
GẮN KẾT
Bên cạnh Maui Jim, em nghiên cứu khá là kỹ về mắt kính thì nhận thấy REVO là một thương hiệu rất tốt. Về mặt thiết kế, em nghĩ chính REVO mới là mẫu đang sở hữu những em kính râm đẹp nhất bây giờ. Về mặt chất lượng quang học, thì kính REVO sử dụng công nghệ độc quyền từ NASA, chất lượng mắt kính sắc nét như là thấu kính của các kính thiên văn. Tất cả kính của REVO đều có phân cực (polarized), chống 100% các tia UV, chống tới 95% các tia độc hại HEV. Thêm nữa mắt kính REVO còn được phủ tới 6 lớp tráng, bảo vệ mắt kính khỏi vân tay, bụi, chống xước... nói chung là rất nhiều ưu điểm. Về build thì REVO rất là chắc chắn, ăn đứt hầu hết các thương hiệu kính khác, cầm lên tay là thấy.

Công nghệ làm mắt kính của Revo:
  • Lens technology developed by NASA to give solar protection to satellites; REVO continues to be a highly reputable brand offering the clearest and most-advanced high-contrast polarized sunglasses.

What does that mean exactly? Imagine the most superior lens technology the likes of NASA – NASA! – have used for their satellites but as the lenses to your sunglasses.
Hiện em đang có các mẫu sau, giá từ 3tr - 3500K

Revo Windspeed, có 2 màu là Blue water (Đã bán, sắp về thêm 1 em) và Terra. và Green water.

Lên mặt đẹp vô cùng

---

Freeman - màu Terra - 3200K

---

Holsby - Terra lens 3000K

Lên mặt

oranje

Snob
GẮN KẾT
Bác Cam có nghiên cứu về kính râm Montblanc k ạ?
Em có, em thì thấy Montblanc cái được nhất là về thương hiệu. Mắt kính thì cũng thuê 1 công ty khác làm kính cho mình. Từ 7/2018 trở về trước thì bọn làm kính cho Montblanc là Marcolin, còn có vẻ sắp tới sẽ là Kering Eyewear. Bọn Kering Eyewear này thì cũng có số má, chính chúng nó đang làm kính cho Cartier.

Cho nên, nếu xét về chất lượng mắt kính, em vẫn thích các thương hiệu có nhà máy riêng, ví dụ như Maui Jim, như Revo, Serengeti....

tuantandan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em có, em thì thấy Montblanc cái được nhất là về thương hiệu. Mắt kính thì cũng thuê 1 công ty khác làm kính cho mình. Từ 7/2018 trở về trước thì bọn làm kính cho Montblanc là Marcolin, còn có vẻ sắp tới sẽ là Kering Eyewear. Bọn Kering Eyewear này thì cũng có số má, chính chúng nó đang làm kính cho Cartier.

Cho nên, nếu xét về chất lượng mắt kính, em vẫn thích các thương hiệu có nhà máy riêng, ví dụ như Maui Jim, như Revo, Serengeti....
Tks bác!

Bwinb8

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bên cạnh Maui Jim, em nghiên cứu khá là kỹ về mắt kính thì nhận thấy REVO là một thương hiệu rất tốt. Về mặt thiết kế, em nghĩ chính REVO mới là mẫu đang sở hữu những em kính râm đẹp nhất bây giờ. Về mặt chất lượng quang học, thì kính REVO sử dụng công nghệ độc quyền từ NASA, chất lượng mắt kính sắc nét như là thấu kính của các kính thiên văn. Tất cả kính của REVO đều có phân cực (polarized), chống 100% các tia UV, chống tới 95% các tia độc hại HEV. Thêm nữa mắt kính REVO còn được phủ tới 6 lớp tráng, bảo vệ mắt kính khỏi vân tay, bụi, chống xước... nói chung là rất nhiều ưu điểm. Về build thì REVO rất là chắc chắn, ăn đứt hầu hết các thương hiệu kính khác, cầm lên tay là thấy.

Công nghệ làm mắt kính của Revo:
  • Lens technology developed by NASA to give solar protection to satellites; REVO continues to be a highly reputable brand offering the clearest and most-advanced high-contrast polarized sunglasses.

What does that mean exactly? Imagine the most superior lens technology the likes of NASA – NASA! – have used for their satellites but as the lenses to your sunglasses.
Hiện em đang có các mẫu sau, giá từ 3tr - 3500K

Revo Windspeed, có 2 màu là Blue water (Đã bán, sắp về thêm 1 em) và Terra. và Green water.

Lên mặt đẹp vô cùng

---

Freeman - màu Terra - 3200K

---

Holsby - Terra lens 3000K

Lên mặt

Nếu đem lên bàn cân so sánh vs Serengeti thì thế nào bác!
Thấy bác đang bán nhiều 2 hãng này!

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thì vẫn vào diên đàn nhưng mà là tàu ngầm hóng gió. Cho em nghịch ngợm hỏi 1 câu liệu còn bao nhiêu phần trăm ở đây nhớ cái nick của em ạ?
Dân chủ đánh giá thoải mái nha