Ko cài đc game

khanhberlake_92

NHẬP HỘI
Giúp em với em mới mua con ipod touch 2G, em down cái game the sims 3 về thấy đuôi ipa nhưng khi dùng itunes sync vào ipod đc1 1 lúc thì nó bào lỗi là could not copy the game to ipod because an unknown error occured gì đó. Máy của em đã đc shop ng tA jailbreak hộ rồi, chạy đc mấy cái từ điển với mấy mini game.
Vậy em phải làm sao ạ
Với cả làm sao để xóa mấy cái game với app mà shop đã cài vào máy em, em bật itune lên vào tab application nhưng ko thấy cái app nào hiện ra cả

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Không xoá được app là do app đó cài qua wifi hoặc app đuôi app.
Bạn mở iPOD bằng wincp sẽ thấy app, rồi xóa.
Còn việc không cài được game thì bạn thử cài lại cái openSSH và MobileInstallation rồi khởi động lại máy xem, nếu không được thì restore lại.

khanhberlake_92

NHẬP HỘI
Không xoá được app là do app đó cài qua wifi hoặc app đuôi app.
Bạn mở iPOD bằng wincp sẽ thấy app, rồi xóa.
Còn việc không cài được game thì bạn thử cài lại cái openSSH và MobileInstallation rồi khởi động lại máy xem, nếu không được thì restore lại.
openSSH và MobleInstallation là sao hả bạn, mình mới mua máy nên ko biết gì, bạn làm ơn hướng dẫn hộ mình với.
Nếu restore thì có cần jailbreak lại máy ko hả bạn, mình ko biét jailbreak vì cái đó shop làm hộ mình
Còn cái đuôi app và ipa thì khác nhau ở chỗ nào, cách cài đặt có như nhau ko
Thank bạn nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...