ko cài được pocketmusic???

becks3002003

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng sáu 2007 lúc 21:45
ko hiểu sao em ko thể nào cài được phần mềm pocketmusic,em đã cài vào 1 lần rồi lại remote nó đi,bây giờ em muốn cài lại mà ko được,nó cứ nói vào start=>setting=>personal=>today=>items=>today plugin rồi ok gì đó,em ko hiểu gì hết,ko biết remote lần trước em xóa hết chưa mà bây giờ nó ko cho cài,các anh giúp em với

17 Tháng sáu 2007 lúc 22:26
ko hiểu sao em ko thể nào cài được phần mềm pocketmusic,em đã cài vào 1 lần rồi lại remote nó đi,bây giờ em muốn cài lại mà ko được,nó cứ nói vào start=>setting=>personal=>today=>items=>today plugin rồi ok gì đó,em ko hiểu gì hết,ko biết remote lần trước em xóa hết chưa mà bây giờ nó ko cho cài,các anh giúp em với
Bác đổi sang dùng Pocket Player đi. Em thấy dùng cái này hay hơn bác ạ. Bác search trong diễn đàn có đấy. Em nghĩ là bác chưa remove soft này rồi. Bác remove lại xem nhé.
Chúc vui

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng sáu 2007 lúc 18:42
Một số phần mềm khi cài đặt có đưa thêm Plug-in ngoài màn hình Today để sử dụng cho tiện, như trường hợp Pocket Music có thêm Plug-in để bạn tiện có thể sử dụng nhanh các chức năng Play, Next, Stop...Bạn có thể gỡ bỏ plug-in này như trên: start=>setting=>personal=>today=>items=>today plugin sau đó bỏ tích dấu Pocket Music. Các phần mềm khác cho phép gỡ bỏ chương trình bao gồm chương trình chính và Today Plug-in.

@phantom Em cũng đồng quan điểm với anh.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday