ký tự lạ?

Các thớt khác của vidspider

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng mười hai 2006 lúc 23:23
Em đang hí hoáy soạn thảo văn bản không biết nhấn vào nút nào mà tất cả các ký tự đều trở thành ký tự lạ hoắc không đọc được, các bác chuẩn bệnh hộ em. Em dùng office 2000, cái này không phải do font đâu, em thử mở một văn bản khác cũng bị như thế. nguy quá rồi . :( :( :(

Attachments

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2006 lúc 23:30
Em đang hí hoáy soạn thảo văn bản không biết nhấn vào nút nào mà tất cả các ký tự đều trở thành ký tự lạ hoắc không đọc được, các bác chuẩn bệnh hộ em. Em dùng office 2000, cái này không phải do font đâu, em thử mở một văn bản khác cũng bị như thế. nguy quá rồi . :( :( :(
Bạn Ctrt+A tất cả văn bản rồi chuyển về font cũ xem nào. Nếu về font cũ cũng lỗi thì do xung đột font. Restart lại máy xem.

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng một 2007 lúc 00:00
cách 1 : chỉnh font -> thất bại
cách 2 : restart -> thất bại nốt
có cách gì nữa để em thử nghiệm xem, kiểu này phải cài lại office thôi . hic

Em cài office lại mấy lần nhưng không hết bệnh, may mà restore lại trước khi dở chứng nó lại khỏi bệnh rồi. Em cũng không hiểu tại sao nhưng khỏi bệnh là tốt rồi. phù...
Suýt nữa thì đen cả năm...

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday