lại 1 người thắng đấu giá rồi mất tiêu

Các thớt khác của toan1101
Status
Không mở trả lời sau này.

toan1101

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2007 lúc 20:31
thắng tại đây http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=78522

nick là le_hoang_sos

sau khi thắng đấu giá đã hẹn trên yahoo và sms lấy mấy

nhưng 2 ngày nay đã tắt điện , ko lên hhvn , ko trả lời trên yahoo

do cuộc đấu giá đó là do em đấu dùm anh Cầu ,lý do : http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=78501

ko bít đây có phải là cách của anh Cầu để từ chối trách nhiệm ko? (nếu ko phải thì cho em xin lỗi anh Cầu nhé )

theo lý thì em hoàn toàn có thể yêu cầu anh Cầu gửi đúng số tiền thắng đấu giá cho em ,nhưng em ko muốn thế .vì nó sẽ rất phiền phức

em chỉ mong mọi người tham gia đấu giá có trách nhiệm với lần bid của mình.

@ em mong MOD nên xử lý nghiêm ,để mọi người khác còn chấp hành . ko xảy ra tình trạng này nữa

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2007 lúc 20:38
Mời cậu le_hoang_sos vào cho ý kiến nào , thời hạn 24h kể từ bài viết này.
Lúc này box đấu giá thương xuyên xảy ra sự cố không tuân thủ nội quy . Có lẽ cần phải xử lý nghiêm hơn nữa và xiết chặt lại phần NQ.

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2007 lúc 21:25
Lúc này box đấu giá thương xuyên xảy ra sự cố không tuân thủ nội quy . Có lẽ cần phải xử lý nghiêm hơn nữa và xiết chặt lại phần NQ.
Đề nghị: trên 100 bài mới cho vào đấu giá :D bác nào post 100 bài mà bỏ nick thì chắc là hiếm nhỉ

19 Tháng mười hai 2007 lúc 21:54
Dạo này nhiều người thiếu trách nhiệm xuất hiện quá nhỉ?Rảnh quá thì kiếm chuyện khác làm chứ vào đây quậy phá gia đình HHVN chi nhỉ?Nên có hình thức xử lí nghiêm khắc.

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2007 lúc 21:56
Vì sự việc cũ vẫn chưa được giải quyết xong nên tôi tạm thời lift ban cho nick luongcau trong thời hạn 24h kể từ lúc này . Đề nghị bạn luongcau vào cho ý kiến về khiếu nại của bạn toan101 .
ko bít đây có phải là cách của anh Cầu để từ chối trách nhiệm ko? (nếu ko phải thì cho em xin lỗi anh Cầu nhé )
Sau đó chúng tôi sẽ có biện pháp xử lý.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2007 lúc 22:06
Xin phép SMod Dũng và các Bạn:
Đối với những thành phần thế này có lẽ ko cần phải cần đến 24h đâu ạ. Tôi đã xử lý luôn tại đây rồi ạ:
http://handheld.com.vn/forum/showthread.php?p=669362#post669362

Status
Không mở trả lời sau này.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday