Lại bị xoá bài ở Box mua bán

Các thớt khác của ntphuong

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Đúng là không nên la toáng nhưng cũng không nên để lỗi mãi như thế. Quan điểm của tôi là:

- Hoặc không mở: thì dẹp.
- Hoặc mở: phải "chăm sóc" tử tế.

Một khi đã chấp nhận "phục vụ anh em" thì tại sao không đầu tư thích đáng thời gian, công sức? Thiếu "cái ấy" (như trong Gặp nhau Cuối tuần hôm rồi ý mà) thì đã có sự ủng hộ của những "doanh nhân" trong Box cũng như những anh em hảo tâm khác. Chỉ cần: Khoa học, nhiệt tình, minh bạch!

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Diễn đàn vốn dĩ có rất nhiều MOD, nhưng dạo này các MOD số thì bận rộn, số thì đam mê chuyện khác, số thì già cỗi... không chăm sóc kỹ nên cũng hơi phần lộn xộn. Nếu được các MOD chú ý thêm một chút thì thật là tốt.

ntphuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vừa bị mất tức thời 1 bài nữa, chỉ trong vòng 15phút thôi, không thể tin vào mắt mình nữa. Mod cho hỏi lý do với, chả chịu trả lời gì cả.

scandalous

GẮN KẾT
Thấy mỗi anh Phương là hay bị mất bài thôi. Chắc cũng lại databasé lỗi :p

minhnhat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vừa bị mất cái TOPIC trên 2000 người xem đây , mấy bác MOD xem thế nào chứ cứ DEL thế này thì quá chán !

scandalous

GẮN KẾT
Haha, cả 2 anh đều mất bài ah? Chắc vẫn là databasé lỗi tiếp mà thôi :D :D :p

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Mời bạn xem lại Nội quy diễn đàn nhé.

Nếu như diễn đàn có lỗi thì có lẽ phải nhiều người bị mất bài hơn, hay họ không phản hồi ở đây? Bạn hãy kiểm tra máy của bạn trước đã nhé.

Tôi sẽ kiểm tra lại. Và nếu không thấy bài của bạn bị xóa (thực sự không có bài viết được gửi lên), hoặc bài của bạn bị xóa vì vi phạm nội quy, thì tôi sẽ mời bạn nghỉ vài ngày.

horamu

NHẬP HỘI
ặc ặc, em cũng đang trong tình trạng tương tự.
Cách đây 20 phút vẫn còn. Giờ đã . . . :((
Các bác vào thử mà xem
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?p=158811#post158811
Đã thế bây giờ lại còn ko post lại do bị limit thời gian nữa chứ.
Em ko hiểu hhvn dùng DB loại gì mà lại như vậy. Loại DB này nói thật em học CNTT 8 năm rùi mà chưa bao giờ nghe qua lỗi kiểu này.
Error####: Data missing selectively
:D

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Ặc, có lẽ vì horamu học CNTT 8 năm rồi nên không thèm đọc hướng dẫn sử dụng (nội quy diễn đàn)???

Bài viết của bạn bị xóa vì vi phạm nội quy chứ chẳng phải lỗi CSDL nào cả.

horamu

NHẬP HỘI
ppc_admin said:
Ặc, có lẽ vì horamu học CNTT 8 năm rồi nên không thèm đọc hướng dẫn sử dụng (nội quy diễn đàn)???

Bài viết của bạn bị xóa vì vi phạm nội quy chứ chẳng phải lỗi CSDL nào cả.

Hic, ngày xửa ngày xưa cũng chưa lâu lém khi em mới vào hhvn có bi xoá 1 lần do vi phạm nội qui.
Sau đó em đã dùi mài kinh sử học thuộc nội qui.
Em khẳng định bài của em:
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?p=158811#post158811

KO HỀ VI PHẠM

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui